Gò Vấp xua tan mệt mỏi tại massage luxury

Lượt xem: 1,007

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Tôn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/22
Chủ đề
1
11
0
0 ₿
Mây nay gia đình có một số chuyện buồn nên cứ thấy mệt mỏi và khó chịu thế nên hôm nay sau khi giải quyết được hết các vấn đề ở nhà thì mình quyết định gọi ngay cho Bác Hải bên massage Luxury để được nhận code và đặt phòng .Thế là sau khi nhận code thì mình lấy xe phóng ngay đến cơ sở ,vừa tới thì được một bạn nói chuyện vui vẻ mà lúc đó mình hơi buồn nên là mình không có nói chuyện với bạn ấy nhiều .Nhưng bạn ấy vẫn vui vẻ và dẫn mình vào trong để chọn vé và các bé KTv .Vô tới trong ngồi xuống ghế và uống một ít trà thì mình được bạn lễ tân ra tư vấn vé và cho coi hình các KTV ,sau một hồi thì mình chọn vé onsen và chọn bé 18 vì thấy hợp gu mình .Xong xui lên phòng mình ngồi xông hơi trước tầm 15p thì mình ra vừa bước ra thì thấy một bé bước vào ,một cô bé da trắng ,, mặt xinh , cao đâu tầm 1m65 .Xong thấy bé lấy khăn rồi lau xơ người qua cho mình và diều mình nhẹ nhàng vào trong bồn để tắm .
Phần tắm bé tắm kĩ ,trà xác ,lúc tắm bé còn hỏi hang và khiên mình vui lên khá thích .
Rồi xong thì bé dẫn mình lên giường và chuyển qua bài tiếp theo ,mà trước khi vô bài bé có hỏi mình máy lạnh như vậy ổn chưa anh ,thì mình kêu vậy được rồi kiểu bé quan tâm khách hàng á khá thích
Bắt đầu vô massage khỏe bé làm đầy đủ các bài ,đá nóng nữa lực thì mình có kêu bé hôm nay mình hơi mệt nên có kêu bé làm mạnh mạnh chút mình chịu được .Rồi bé cũng làm theo mà thật bé đấm bóp cho mình mà khiến bao nhiêu mệt mỏi khó chịu trong người bay đi theo từng cái đấm bóp của bé .
Rồi vô bài massage mệt thì mình đang tận hưởng những cái đám bóp khiến bay hết những cái mệt mỏi của mình thì bé chuyển bài tự nhiên thấy lạnh lạnh lưng, rồi tới rồi, 1 pha trượt băng từ dưới lên tận cổ, ngực vừa vặn tay mình , không nặng không nhẹ, cảm giác chà xác rất mềm mại có lực đàn hồi ^^ . Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó , nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và phải out trong sung sướng.Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải tạm biệt bé .
đánh giá
V1 : Vừa tay 8/10
V2 :; hơi lipit chút mà mình thấy okie 9/10
V3 vỗ đã 8/10
Tạm biệt bé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.