Gò Vấp Cuối tuần tại Luxury

Lượt xem: 883

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Poo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Cuối tuần trước có ghé Luxury, đến nơi thì anh gửi xe tiếp đón nồng nhiệt, sau đó vào thì được mấy anh phục vụ mời trà và mứt, trà siêu nóng nha mọi người , nhớ cẩn thận. Tiếp đến là vô quầy lễ tân chọn gói cũng như chọn bé, mình gu lùn nên được gợi ý bé mình cũng khá ưng. Sau khoảng 5’ thì được locker dẫn lên phòng, csvc quá là ổn nha, rất ưng, xông hơi được tầm 5’ thì bé vô r, bé lau người cho mình r 2 ng ngồi tâm sự trong lúc chờ bồn đầy, mà bị cái nói chuyện cũng hợp nên tương tác tốt( siêu ưng ^^) và cũng vì thế mà nâng lên gói nuru luôn . Sau màn trò chuyện thì tới phần tắm, bé cũng tranh thủ mò thằng em và chà thái trong lúc tắm, phê phê liền. Tắm xong thì bé lau người cho r lên bàn tiến tới màn massage. Massage khoẻ thì cũng tương đối ổn, r bé dùng cô bé của mình chà khắp lưng tui nha, xong 2 đứa vừa chà vừa lướt fb chung cơ, cảm giác vừa đã đã mà vừa hài hài , xong r cũng phải cất đt, lật người lại để đến phần mệt thôi. Con bum búm của bé bắt đầu chà tới chà lui thằng em, được tầm vài phút thấy bé thở mà thương, xong bé dùng ngực nhỏ nhỏ xinh xinh trườn khắp người, r bé hun từ trên xuống dưới, gòi tới công chiện gòi, mình thì khám phá bum búm còn bé bj xong r hj r lại bj và hj với tốc độ bàn thờ , ulatr chịu gì nổi nữa :)))). Thế là out, bé lau cho r đi tắm lại, mặc đồ vô r ngồi nói chuyện thêm xíu xong về
Đánh giá sơ bộ:
V1: vừa đủ xài
V2: thon gọn
V3: ổn
V4: như bao con bum búm khác :)))

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury bên em xin cảm ơn anh vì đã dành ra chút thời gian ít ỏi qua cơ sở bên em trải nghiệm những dịch vụ vô cùng mới mẻ ạ. Chúc mừng anh đã có một buổi trải nghiệm vô cùng ưng ý ạ. Xin chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.