Báo cáo điệp vụ ngày 10-12 với em số 14 Dubai Quận 1

Lượt xem: 1,954

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thánh chém gió

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/3/18
Chủ đề
2
50
9
30
0 ₿
chào toàn thể ae mình là mem mới hiiii.

lần đầu vô chơi được ông anh giới thiệu inbox a @Lục A Ka tham gia điệp vụ ở Dubai Quận 1 ,may mắn được trúng tuyển phát code điệp vụ vs e 14 dubai q1 vui mừng vác súng qua cơ sở , đến nơi check code với quầy chọn vé thái.

được thông báo đợi 5 phút bé chuẩn bị rùi lên thang máy lên phòng .
đánh giá csvc: rất đẹp đúng đẳng cấp dubai luôn đẹp sạch sẽ, mình rất thích rộng rãi nữa.
xông hơi tầm 15 phút mình bước ra phòng xông thì bé vào, ấn tượng là bé xinh quá các bác ạ cặp bưởi 5 roi ẩn mình trong lớp áo đợi mình khám phá, em nhìn mình cười 1 cách ddcn.

bé tắt máy lạnh và tắm luôn cho mình nụ cười rất ddcn của em làm mình thích thú vì biết gặp phải thánh nữ dâm ngâm rồi .em tắm sạch sẽ vuốt ve thằng em mình làm nó chào cờ luôn. em lau chùi sạch sẽ bảo mình lên giường
nằm tận hưởng cảm giác da thịt mềm mại trắng thơm của em cạ vào người mình lúc được em massage mà dễ chịu vô cùng thật sảng khoái lắm lun các bác ạ thằng e lẫn a đều đang đê mê từ từ ruiiii.

bỗng nhiên 2 trái bưởi to quá cỡ áp sát lưng mình cảm hứng mình lên dần e đi lưỡi lỗ tai xuống tận chân đã quá chừng may mắn được e dùng chiêu WC quét sâu vào luôn đúng sướng . em bảo xoay lại em đập ngay vào mắt mình là cặp bưởi 5 roi to trắng nõn núm đẹp quá chừng mình mút lấy mút để em bảo: anh mút quá nước em ra quá chừng nè. công nhận em dâm thiệt , hỏi mới biết em làm mới 5 ngày .

1 tay bóp bưởi 1 miệng mút còn 1 tay khám phá vòng 4 em ra nước ướt cả ngón tay mình luôn nghe em rên phê + khẩu dâm nữa trụ được 1 lúc thì mình bắn phá dữ dội nhìn em mình vẫn rất là kích thích vì v1 bưởi 5 roi của em hihi. em bảo gặp anh sao em ra ước nhiều quá nghe mà kích thích vãi . tắm lại và ôm em thêm 1 lúc em quan tâm chăm sóc mời mình uống nước suối, ăn nho vs cam rất nhiệt tình,đành chia tay em vì hết giờ hi vọng lại có dịp gặp bé.
đánh giá bé 14: xinh nhiệt tình
v1,2,3,4 đều 9 d chuẩn hot girl miền tây sông nước bưởi 5 roi hihi.

Code vé điệp vụ: a lục A Ka tài trợ
tip theo thì trường.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ghé ủng hộ ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: thánh chém gió
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.