Phú Nhuận Bé 12 - Không như lời đồn ?

Lượt xem: 2,862

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Tuần rồi mình tiếp tục khám phá LC với bé 12 thấy các bác cũng viết nhiều về bé.
Như mọi khi mình đi vé 800 giảm còn 600k, gói Serv 1000k
Lên phòng luôn sạch sẽ, xông ướt xông khô đều rất ưng cái bụng. Được một lát thì bé 12 bước vào.
Bé mình dây nhưng ốm hơn mình nghĩ. Mặt bé có nét gì đó buồn buồn.
- Đánh giá:
+ V1: 7/10
+ V2: 6/10
+V3: 7/10
+V4: 7/10

Bé mở nước trong bồn còn mình thì vẫn xông hơi thêm tí nữa. Xong xuôi mình ra ngồi ghế nghỉ mệt, bé cũng đem khăn lại thấm mồ hôi.
Mình có hỏi han bé, bé tên D sinh năm 2k2. Rồi bé mời mình vào bồn tắm. Bé tắm cũng tương đối, nhưng tắm xong bé mời mình ra giường làm mình cũng hơi bất ngờ vì thấy chưa có thuỷ chiến, kích thích hay mơn trớn gì cả. Thấy cũng là lạ, nhưng mình cũng nghĩ chắc do bé ko thích làm trong bồn.

Lên giường xong bé Massage khoẻ cho mình luôn, nên mình mới nhắc bé về việc Thư giãn 2 lần thì bé mới Thư giãn shot đầu tiên.
Shot 1 bé HJ 60 - BJ 40 cũng ko cảm xúc gì lắm.

Xong bé Massage khoẻ cho mình thì mình. thấy bé làm Massage rất tốt, bác nào chú trọng phần này thì nên đi bé.
Phần này: 8/10

Đến màn trườn Thái thì bé trườn nhiệt tình nhưng ko có đi lưỡi. Rồi mình ngửa lại để bé Thư giãn lần 2 cũng HJ kết hợp BJ. Kết thúc buổi Massage.
Massage mệt: 6/10.
Hơi buồn vì có lẽ mình kỳ vọng bé nhiều quá chăng. Hoặc có lẽ hôm đó tâm trạng bé không được tốt.

• Like
Điểm cảm xúc: daoquocviet11 and SoHuong

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
541
0 ₿
Chia buồn cùng bác, thường thì bj phải 90-95% thì mới thỏa mãn được ae chúng ta :adore:

• Like
Điểm cảm xúc: thichmatxa777