bé 17 Dubai Quận 1

Lượt xem: 1,528

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Tối qua ngồi coi vn đá thái àm hừng hực khí thế. Nhưng đội tuyển ta không may mắn nhiều. Giữa giờ tranh thủ lê la lên diễn đàn coi có gì hót. Dạo xong một vòng rồi quay lại Dubai quận 1. Xem qua 1 lượt thì thấy em 17 được rp cũng hay hay nên định bụng chút xong trận ghé thử.

Vn đá thái lan hòa cũng vui nhưng không trọn vẹn mấy. Thế là xách xe chạy qua quận 1 thăm em thử luôn coi sao. Dù sao tui cũng muốn hưởng trọn niềm vui mà.

Dubai q1 thì không còn gì lạ lẫm với mấy bác rồi. Cứ vào làm thủ tục rồi lên phòng thôi, và không quên nhắn với quầy gọi em 17 cho mình. Và tui bước lên phòng đợi em.

Tiếng gõ cửa vang lên và một em gái teen teen khoảng đôi mươi bước vào. Em lễ phép chào rồi xáp vào ngay. Em hỏi tui mới đi coi đá banh về hả, cũng hơi bất ngờ vì mấy em gái cũng cập nhật tình hình nhanh vậy. Em mở đầu câu chuyện bằng trận cầu giữa vn và người thái. Biết là em không có coi mà chỉ chém gió nhưng cũng thấy vui vui. Hahahaha.

Đúng là em nói chuyện vui vẻ, chủ động nói chuyện với khách để tạo cảm giác gần gũi.

Và sau màn tắm cho mình thì đúng là có gần gũi thật. hihi, em vừa tắm vừa nghịch mà.

Sau khi tắm xong thì phần đầu tiên vẫn là làm khỏe. Nhận xét của tui là em gái trẻ mà đấm bóp như vậy là ok quá rồi. Không đòi hỏi gì hơn. Và sau nửa tiếng đấm đấm thì cũng đến phần bóp bóp. Hahaha. Đúng là em gái tuổi mới lớn. Vừa trắng, vừa xinh mà ban đầu còn hơi ngại xíu. Cũng phải thôi, em gái mà chứ không phải là chị gái. kkkk

Lúc ban đầu có hơi bỡ ngỡ chút, nhưng lúc sau thì em lại cười nói bình thường để mặc cho mình khám phá. Gái mới lớn thì các bác biết rồi đó, sờ đến đâu sướng đến đó mà. Nhưng có những lúc căn phòng chìm vào không gian tĩnh lặng, và tui cảm nhận được rõ em đang gồng người lên thế nào. Và cuối cùng em cũng bắt đầu Bj, và đến lượt tui chịu trận. Theo bản năng tui cũng gồng người lên kháng cự nhưng cũng chỉ chịu nổi có 5p với em. Hix.

Thế là kết thúc buổi tối trọn vẹn cùng đội tuyển và em.

• Like
Điểm cảm xúc: boyboy1234

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội xin chân thành cám ơn huynh đã ủng hộ bé ạ ^^ rất mong gặp lại huynh ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ bên muội đang trong quá trình tuốt các bé lại thật xinh thật ngon mới úp hình lên phục vụ các huynh ạ ^^ các huynh kiên nhẫn nhé ^^