Q.8 bé bưởi 47 ở trung sơn

Lượt xem: 1,616

Yêu nhau khó

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
24
31
29
0 ₿
đang nhậu ở vòng xoay trung sơn, nhìn qua thấy mát xa trung sơn thế là nhậu xong rủ nhau chui vào đi thử
đến nói gửi xe xong vô gặp bé lễ tân tư vấn check code như bao chỗ khác, tui chọn vé 700 có code giảm còn 420, xong xuôi lên phòng luôn , phòng óc mới , phòng xông hơi mau lên , giường và bồn cũng to
vô xông hơi 1 tí cho thư giãn , 1 lúc thấy bé đẩy cửa vô tui cũng ko để bé đợi mà ra lun , trong lúc ngồi lau mồ hôi tâm sự thì bé bảo bé số 47 , phụ tùng khá khủng , bé dạng chuppy mà cặp ngực thì hết bài, to bóp đã quá , xong bé dắt đi tắm , vô bồn là bé áp sát tui liền , chà cặp bưởi lên người rồi đi lưỡi chậm rãi rồi ngậm lấy cây hàng bắt đầu BJ , tựa vào thành bồn lấy tay nhấn nhẹ đầu bé theo nhịp BJ phê quá, 1 lúc sau thấy sắp không ổn mới kêu bé ngưng lại để lên giường
bé làm khỏe rất tốt , làm kỹ và nhiều bài , mà làm có lực đàng hoàng không phải vuốt vuốt , có thêm túi thảo dược với đá nóng cũng ngon
Bé bắt đầu thoa dầu và tiếp tục thư giãn , cặp bưởi của bé trườn từ chân lên cổ , bé trườn nhiệt tình ko chừa chỗ nào cả, bé đi lưỡi khắp người tui phải gọi là phê tới nóc , lật lại bé tiếp tục hành tui y chang , tui thấy mình sắp bung rồi nên kêu bé 69 rồi out trong tê tái, bé vắt sạch không chừa giọt nào còn tui thì lên mây
bé ra làm vệ sinh rồi vào tiêp tục nốt bài mát xa đầu cho tui để thư giãn rồi tắm lại chia tay bé
đánh giá :
bé 47 : xinh, nhiệt tình nhưng hơi ít nói,
v1 10/10 bưởi to
v2 6/10 chuppy nên có lipid
v3 8/10 căng mịn
v4 nước nôi đủ xài
tic 420 tip 700

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm