Q.7 Bị cô công an 06 phạt

Lượt xem: 1,409

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Andre Do

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/7/23
Chủ đề
1
6
1
TPHCM
0 ₿
Trúng code vietlot 99k vi tiểu bảo mà mod @Dory bảo bên bển hết ct rồi nên đổi qua Luxury gần nhà. Mình tranh thủ ra sớm né giờ tan làm cho vắng mà tới nơi vẫn có *** 3 chú tới trước đang ngồi đợi. Nhanh chóng đưa code cho bạn lễ tân, mà có lẽ bạn ko biết vụ event hay sao nên nói mình vào phòng chờ để đi xác nhận lại. Ngồi chill chill uống hết chai nước thì lễ tân quay lại tư vấn chọn gói và chọn ktv. Mới đi lần đầu ko biết ai nên mình cứ kiếm mấy số may mắn mình hay chọn, có mỗi số 06 đang trống nên ok luôn. 3 chú tới trước lên phòng là mình cũng được dẫn lên liền ngay sau đó.

Phòng nhỏ hơn so với những gì mình nghĩ, có lẽ do có cả nhà vệ sinh bên trong nên cảm giác hơi thiếu chỗ. Bù lại thì phòng xông hơi khá hiện đại, có cả bảng hiển thị nhiệt độ bên trong. Thấy hay hay nên mình vừa ngồi xông vừa coi số nó nhảy lên, tới 37 độ mới nhận ra ngồi lâu quá rồi vội tắt máy bước ra. Mắt mình cận đeo kính bị mờ hơi nước nên chỉ nghe giọng bé chào rồi bé lấy khăn lau người cho mình trong khi mình lau kính. Nhìn rõ rồi mới thấy ôi cô công an trên vai áo có in huy hiệu ngôi sao. Bé giở giọng trách anh lâu thế để em đợi em phải phạt anh mới dc. Mình dc cho ân huệ cuối là vào tắm với bé trước khi lên giường chịu phạt. Ok phạt kiểu này chịu liền

Tắm rửa gội đầu nhanh nhanh rồi lên giường còn phạt nhau. Bé nói trước lỡ có đau thì anh nói, mình cười bảo thế sướng thì sao em, bé bảo thì phạt thì sao sướng hihihi. Mát xa khoẻ bé làm đủ bài vừa làm bé vừa kể lên sài gòn làm việc sao, học mát xa từ người này người kia với cả youtube. Lực hơi yếu nhưng dùng cùi chỏ ấn thì phê, với lại cũng thêm vài chiêu đặc biệt. Phạt mình bằng tay khắp mọi nơi xong bé bắt đầu lấy vũ khí khác ra xài. Hai quả cam trượt khắp cơ thể, sau đó là đường lưỡi điêu luyện từ chân lên cổ. Phía sau chưa đủ, bé nói mình quay người lại phạt tiếp phía trước. Cậu nhỏ hư hỏng ở dưới đứng lên bảo vệ chủ, bé bỏ vào miệng xử đẹp luôn. Mình cũng tấn công lại trong tư thế 69, nhưng kỹ năng bé tốt quá đòn phản công của mình chẳng thấm vào đâu. 5p sau bé giở tuyệt chiêu cuối, miệng ti phải một tay ti trái tay kia HJ cậu nhỏ thế là mình nhanh chóng đầu hàng bắn tung toé lên cả bên trái mặt bé. Bé nở nụ cười chiến thằng quay sang khoe chiến tích với mình, cười nói anh bắn khoẻ thế trước khi lấy giấy lau đi. Nằm nghỉ một lát vào tắm rửa lần nữa, bé hỏi mình ăn mỳ bò hay mỳ trứng rồi dặn phục vụ làm để tí mình ra là có liền luôn. Anh em nằm tâm sự tầm 5p nữa có mỳ rồi mình chào nhau ra về luôn.

V1: vừa tay
V2: eo thon ko lipit
V3: vỗ sướng
V4: nước nôi đủ cả

Tic 99k vietlot
Tip 700k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Quận 7

Massage Luxury Quận 7

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
13/11/19
Chủ đề
14
50
20
0 ₿
Massage Luxury Q7 cảm ơn anh @Andre Do đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc cùng bé
Hân hạnh được phục vụ lâu dài

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.