Buổi chiều cực kỳ tệ hại với số 55.

Lượt xem: 1,501

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Haimap

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/7/19
Chủ đề
1
1
1
34
0 ₿
Chiều mưa tầm tã, mình vác chiếc xe cà tàng đội mưa chạy từ Bình tân qua Gò Vấp để tiếp tục trải nghiệm lại cảm giác thoải mái sau lần đầu tiên với số 11 vào tuần trước. Nhưng hôm nay mọi chuyện diễn ra theo chiều hướng tệ hại hết sức có thể và mình cực kỳ bực mình tới độ phải tạo nick để report.

Cũng vẫn vào mua vé Thái 500k và được chọn tự nhiên cho số 55. Ngồi xíu lên phòng nhưng không thấy ai xuống. Cái phòng bé xíu không có cái bồn cầu nữa. Tới 1 lúc thì số 55 xuống, hỏi ra thì em mới vào làm. Cũng ok rồi xông hơi xong ra tắm phao. Xong em cởi đồ và hỏi mình muốn ra ở đâu ??????????????? Mình bảo thôi để cuối. Xong em nói xịt nước cho mình ướt chút rồi kêu lên giường ????????? Không hề có gì thêm và thậm chí còn ko biết bật nước nóng làm mình rất lạnh. Ức chế lần 1, rồi lên cũng đấm bóp cho qua chuyện. Chả có lực gì, đi bài cho vui. Tới màn quan trọng và là màn thất vọng nhất, làm Thái chà qua loa và HJ 99%??????????? 1% BJ nhưng sử dụng động tác giả theo kiểu công nghiệp. Thậm chí vẫn mặc quần nên ko check dc v4. HJ cực nhanh theo kiểu công nghiệp làm mình vô cùng ức chế nên ra luôn cho em nó nhanh hết việc. Xong xuôi mới 40 45 phút gì trôi quá. Tức quá tip rồi đi về dù trời vẫn mưa.

Người ta đội mưa đội gió đi tới tiệm mà chọn vậy đó. Xuống phàn nàn thì bảo rút kinh nghiệm rồi xong??????????????? Vậy sao dám quay lại nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306

ShenHero

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/10/18
Chủ đề
0
8
1
28
0 ₿
Ace biết mà tránh số 55 ra. Có đặc điểm nhận dạng ko bác. Khách hàng bỏ tiền ra để đi mà làm vậy à

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
29
0 ₿
Chia buồn vs bác, thôi dù gì em nó cũng mới vô làm nên bác thông cảm giúp em nó

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Đang muốn trải nghiêm e 20 mà nghe nhiều phốt shringla quá nên phân vân ko biết nên đi ko. Thanks bác

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿
vừa đi 20 hôm qua. ngon đấy. nhưng bj hơi kém thôi. còn lại toẹt vời. ai thích bj thì chọn số khác. 33 cũng nghĩ luôn rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.