Buổi chiều nhẹ nhàng cùng em 39

Lượt xem: 2,790

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Song Sát

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
4
7
34
0 ₿
Chào bác Lục và các anh em

Công việc bộn bề nay mới có thời gian thư giãn cho bản thân. Hôm qua tới đây và gặp được bé 39, nói chung thì cũng được để kể các anh em nghe.

Bé này thì gương mặt cũng hấp dẫn, hấp dẫn hơn là vòng 1 to lắm. Lên tới phòng thì em ngoan ngoãn mời vào, rồi cởi hết quần áo và hướng dẫn mình xông hơi. Sau 1 ngày làm mệt mỏi nên cũng muốn vào xông một chút cho thư thái. Ra thì em đã đứng chờ sẵn với chiếc khăn trắng để lau người cho mình rồi.

Mình lên giường để em massage trước, các động tác em làm từ tốn như thấm lắm, khiến bao mệt mỏi như tan biến đi lúc nào mất vậy. Em này khá vui tính, vừa massage em vừa trò chuyện, tấu hài cho mình thư giãn.

Xong thì mình xuống bồn với em, em tắm cho mình và bắt đầu làm thái, ngực em thì khỏi nói rồi, chà khắp người mình khiến mình muốn gục ngã, em còn ngậm rồi cắn nhẹ cậu bé, tay thì mơn trớn khắp người khiến một lúc sau mình không chịu được nữa và out tung tóe.

Mình mặc lại đồ rồi ra về, lễ tân còn hỏi thăm là bé làm được không, tất nhiên được rồi, nhưng vẫn nói là hy vọng lần sau có bé ngon hơn haha

Face: khá đẹp 8.5đ
V1: to 9đ
V2: cũng thon 8đ
V3: săn chắc 8.5đ
Kỹ thuật: em nhiệt tình và vui vẻ lắm 8.5đ
Thiệt hại: 400k + TIP bằng bé

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Phòng bác này đi xài bồn hả ta

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Thông tin đến các bạn, mình cũng vừa đi bé 39 này.

Face: Hơi hô 1 tí.
Ngực: Nhỏ, xệ, đầu ti to. Do đã có 1 bé rồi.
Bụng: Có tí mỡ.
Mông: to.

Service: Nói chuyện thì vui vẻ, nhưng khi thư giãn thì có thái độ trả giá trước.

Mặc dù biết em phải nuôi con, tuy nhiên, với lương tâm của 1 massage-checker, mình khuyên ae không nên gọi bé.

• Like
Điểm cảm xúc: huyle59 and xpress
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.