Q.7 Cảm giác buồn cùng Ngọc orchild

Lượt xem: 3,490

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Mấy nay muốn đổi gió qua vụ lướt art tý với có HE nên chọn orchild q7 để trải nghiệm.
Bé đào pv tui tên Ngọc dáng cao V1, 2, 3 nhìn khá kích thích.
Buồn đầu tiên vào thì phải chờ tận 1 tiếng hơn do quầy báo full phòng. Sau 1 tiếng ngồi bấm dt không có phòng thư giản, nhìn dòng người lướt qua lên phòng mới thấy chỗ này chỉ có book trước là được .
Ấn tượng đầu gặp Ngọc khá là tốt nhìn bé đào này tươi , cười dễ thương, lên phòng đưa khăn cho tui vào tắm, xong bắt đầu ra em lấy khăn đắp lên người để đấm bóp. Khâu này làm khá là tốt ấn có lực và hoàn toàn không có động tác nào lướt lát gì nha.
Khâu chính bé kéo khăn từ từ xuống cảm giác khá là phê xong bắt đầu vuốt lướt có điều tui muốn thêm tý cảm xúc sờ bé thì kg được, ngay cả khi chỉ sờ ngoài đã bị né, lúc thư giản đứng ngay đùi rồi hj thần công cuối cùng kg ra nổi, vì kg cảm xúc được đành về .
Sẳn làm luôn cái tập 2 bên q1 mấy bác chờ nhé.

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Ngồi đợi hơn 1 tiếng vậy sao bác ko book thử bạn lễ tân xem được ko

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Ủa mình nhớ lúc đầu vào là có bé lễ tân dễ thương lắm mà, bạn ko book sớm thì bạn ấy vào nghỉ , con nam ra canh khách chứ

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Bên đây nv hầu hết đều làm lâu nên có hơi hướng công nghiệp rồi, đi ko còn cảm xúc như trước.

• Like
Điểm cảm xúc: Louis Ng