Chóp lấy cơ hội gặp em - Phần 3 (Con thiêu thân)

Lượt xem: 775

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿

Tôi đứng xuống giường bắt đầu hôn lên khắp nơi trên cơ thể em, em nằm đó hơi co người lại, hai bàn tay một tay nắm chặt chiếc khăn, một tay túm chiếc quần đùi của tui ghì chặt lại, mặt hơi ngước lên trên, hai môi em hơi cắn vào nhau, ánh mắt em long lanh nhìn tôi, trong ánh mắt em thể hiện rõ sự lo sợ và ngây thơ đến vô số tội. Không như những cô gái khác, vừa vào gặp tôi là đã hỏi thăm chọc ghẹo thằng em của tôi, nhưng em thì không, từ lúc vào phòng gặp tôi, em chưa từng sờ vào người tôi ngoại trừ em ngồi vào lòng tôi lúc tôi ôm em, nhưng chính đều đó đã tạo nên một đều rất đặt biệt ở em, và cũng chính vì đều đó đã đánh thức bản lĩnh chinh phục trong tôi hay bất kì thằng đàn ông nào khác, vì thế trong mắt tôi em càng thêm hấp dẫn, tôi đang như con thiêu thân lao vào em và cháy hết mình, tay em bắt đầu di chuyển, kéo chiếc quần của tôi đến gần nữa phần hạ bộ, để lộ chòm lông rậm rạp, có vẽ vì thằng em tôi đã đứng dậy biểu tình từ lúc nào, nên em không thể tuột xuống thêm được nữa.

Em kéo tôi lại gần hơn, tay bắt đầu di chuyển ra phía sau mông tôi và mơn trớn, bóp bóp, xoa xoa, em nắm lấy tay tôi kéo mặt tôi áp sát mặt em, hôn nhẹ nhàn vào tai tôi và thỏ thẻ "mông anh tròn nha, em thích... (lần thứ 4 được khem mông tròn nên khoái khoái nha)". Tôi nổi da gà lại càng thích hơn, và thích nhất là em rất biết gải ngứa đúng chổ, vì em rất ít khi nói chuyện, nhưng khi mở miệng thì đúng lời vàng lời ngọc. Bàn tay em vừa mát vừa ấm áp di chuyển xuống dưới đáy quần và vòng lên trên, nơi có hai nhà máy và tòa tháp đang ngày đêm nuôi dưỡng và huấn luyện đám binh lực, đám binh lực này lâu ngày không được ra trận, ăn không ngồi rồi nên rất hiếu thắng, nếu không huấn luyện kỹ chúng sẽ rất dễ biểu tình và tự xong pha ra trận bất cứ lúc nào và đều đó càng có nguy cơ hơn khi có bàn tay của em, đã và đang nâng niêu, hứng như hứng trứng đang kích thích tôi từng động tác một. Tôi cảm nhận rõ từng cái xoay, cái vuốt hay đơn giản là tay em chỉ nắm lại đó, thằng em tôi râng lên đang rỉ những giọt sương đầu tiên, giống như những giọt sương trên mép lá vào mỗi buổi sáng sớm đang chực chờ rơi xuống.

Em đã thăm xong hai nhà máy và giờ em tiến đến thăm toàn tháp chính, bàn tay em nắm lấy toàn bộ thằng em nhẹ nhàng vuốt ve từ góc tới đầu một cách chậm rãi nhưng đang thăm dò, tay em đã chạm vào chổ giọt sương nơi mà một lát nữa đám binh lực kia sẽ được giải thoát. Nhìn bàn tay em trong quần tôi xoa xoa, vuốt vuốt cảm giác kích thích vô cùng, tôi dặn lòng cứ mặc em vì thế tôi tiếp tục công việc khám phá đang dỡ dang của mình. Tôi đúng xoay người lại trèo lên giường ở tư thế 69 em nằm dưới, nhưng thấy em có vẽ không thích nên tôi xoay người lệch sang một bên, em nhìn tôi cười bảo, "anh thật là tinh ý". Trong lúc em say mê hai hòn bi, thì hai tay tôi bắt đầu mơn trớn vuốt ve gần nơi thung lũng tình yêu, chiếc quần lót màu đen của em ngày càng ước nhiều hơn, bây giờ có nên cởi nó ra không bởi bản chất của đàng ông, một khi đã khám phá và biết hết những gì họ muốn biết thì nếu có lần sau, sẽ không còn kịch tính như lúc ban đầu. Vài dòng suy nghĩ thoán qua, thằng nhỏ tặc lưỡi bảo "mặc kệ", vào đây thì mọi việc đều giao cho thằng nhỏ, lý trí không và con tim cũng khó lòng cang thiệp, thế là tôi quyết định khám phá luôn vùng đất kia, nơi mà có con sông quê chảy qua vì em cho tôi cảm giác giống hệt nyc.

Tôi xoay người lại ngồi xuống dưới, giơ hai chân em sang hai bên, từ từ cho ... tay vào... hai bên quần và cảm nhận độ ẩm ước hai bên bờ sông vì nước lũ đang dâng cao, tôi liếc mắt nhìn em, em cũng nhìn tôi với ánh mắt như biết nói "Cởi đi anh, ước ước em khó chịu". Tôi từ tốn, nhẹ nhàn di chuyển tay mình từ từ em cũng từ từ nhất mông lên, từ từ lộ ra cái gò đất nhỏ nhỏ xinh xinh, phần cao nhất của dòng sông nơi mà tôi có thể ở đó và nhìn ngắm con sông tuyệt đẹp sắp hiện ra trước mắt. Mùi hương lúc tôi thơm lên ngực em lại một lần nữa xuất hiện, nhưng lần này mùi hương ấy mạnh, rất mạnh, tôi vẩn để chiếc quẩn nữa kín nữa hở đưa mặt mình vào gần cái gò đất nhỏ xinh của em, tôi lại hít một hơi thật sâu để biết cái mà các cụ hay bảo là "mùi l*n", hương thơm dịu nhẹ mang mát như cánh đồng đang sắp vào mùa vụ, tôi đắm chìm vào cảm giác như mê mang bất tận. Tôi không kiềm được nữa tuột hẳng chiếc quần của em ra. Em có vẽ hơi e thẹn kép nép, dùng tay che đi bộ phận nhạy cảm nhất của mình, ấy thế mà tôi ko hề giận em ngược lại còn khen em em diễn rất tốt, em hơi đỏ mặt và cười thẹn thùng, chắc có lẽ ẻm e thẹn mắc cỡ thiệt.

Quay lại chuyện lúc này em đột nhiên nằm nghiêm sang một bên, một tay chống vào gò má đang ửng hồng tay còn lại đặt lên đùi, một chân em dạng hẳn ra, chân còn lại co lên cũng dạng hẳn ra, cơ thể em tạo thành một đường cong không gợn sóng, ôi giời ơi đúng cái tư thế mà tôi thích, tôi bắt đầu nhìn ngắm nó một cách mêm mẫn, một lần nữa tôi không biết phải diễn tả như thế nào chỉ một từ là nó "đẹp", hai bên bờ cỏ dại không còn, được chăm sóc kỹ vì hai bờ mép rất hồng hào và mượt mà như đôi môi trên mặt em, dòng sông êm đềm không gợn sóng, nước chầm chậm trôi (nhưng tiếng nước chảy trong bồn ngày càng nhỏ lại, tôi biết nước sắp đầy nên vội quay sang tắt nước, xin lỗi cs nha :d). Nằm phía dưới gò đất với đám cỏ xinh xinh, nơi có cánh cửa mà vẫn chưa mở nên tôi hôn nhẹ vào đó để đánh thức chủ nhân dậy, chợt em túm lấy tốc tôi ghì tôi xuống, lại một lần nữa tôi được úp mặt vào con sông quê, ôi con sông hiền hòa chở đầy phù sa, một mùi hương nồng nàn kích thích đến tận nóc, không kìm được nữa tôi hôn lấy hai bên bờ, hôn lên cô chủ vừa mở cửa bước ra dưới gò dất, tôi tiếp tục dùng lưỡi để khám phá cái hố đen của vũ trụ kia (tôi không biết em học đến lớp mấy rồi nhưng chắc em đã quên sạch bảng chữ cái, chỉ còn lại vài nguyên âm như a, á, â, ư...). Cảm giác cô bé rất ước át trơn trượt nhưng hai bên bờ thì ấm áp vô cùng, nếu không vững chắc bạn sẽ dể dàng té gã vào cái hố đen và bạn sẽ bị nuốt chửng như tôi đã nói ở trên (phần 2). Tôi tiếp tục dùng chiếc lưỡi của mình để cảng lại những cơn sóng đang đẩy nước từ trong ra kèm thêm những tiếng rên khe khẻ của em tôi như sống lại những giây phút tuyệt vời nhất, tận hưởng nhất lúc này. Giá như được mượn chổ luộc nhờ củ khoai thì còn gì bằng, cảm giác thèm muốn dục vọng đến tột độ. Nhiệt độ cơ thể tôi và em ngày càng nóng lên theo không nhịp độ lưỡi của tôi, nhưng không sau nóng thì đi tắm. Em bảo "giờ để em chăm sóc lại anh nha, nảy giờ anh làm em ngại quá" kèm theo nụ cười thẹn thùng lại làm con tim tôi lai động.

Em ngồi dậy nắm tay tôi dắt vào bồn tắm mà nước lúc này đã mấp mé, tôi không cho em dắt tay, tôi bế em lên, hai tay em ôm lấy cổ tôi, tôi và em ánh mắt trao tình cho nhau cười trong hạnh phúc cùng nhau bước vào chốn tiên cảnh. Vào bồn em bảo "xem anh kìa, mê em quá rồi quên cái quần luôn hà, để em cởi cho anh nha" kèm ánh mắt lúc này cũng ngây thơ nhưng vô số tội, "em là con nai vàng ngơ ngát, giẩm nát khu rừng già". Em bắt đầu tắm cho tôi, bàn tay em cùng xà phòng thơm nhẹ nhàng xoa lên ngực tôi, xoa khắp cơ thể tôi và thằng em tôi cũng vậy, nó tuy đang dựng đứng nhưng bị sóng nước lắc qua lắc lại làm em chắc khoái chí nên sô nước nghịch thằng em một lát, tôi nhìn em hồn nhiên vô tư chơi đùa mà lòng cũng thấy thanh thản vô cùng, mọi thứ ngoài kia, áp lực cuộc sống lo âu sô bồ, cái mà người ta thường gói gọn trong 4 chữ "cơm", "áo", "gạo", "tiền" tấc cả chỉ bé lại nằm gọn trên gương mặt của em và trước mắt tôi nó hoàn toàn biến mất, thầm nghĩ lát ra xin Ql chở ẻm về nuôi luôn mới chịu.

Em rút nước trong bồn và bắt đầu dùng thân thể của mình đè lên người tôi, cặp ngực to tròn mềm mại của em bắt đầu chạm nhẹ vào tôi sau đó từ từ em nằm hẳn lên người tôi, tôi vòng tay mình ôm siết em vào lòng, cùng với nước trong bồn tôi và em nữa chìm nữa nổi cảm giác nghe lòng bay bổng lâng lâng, cứ thế em dìu tôi hết nơi tiên cảnh cảnh đến nơi tiên cảnh khác. "Anh muốn thư giản trong này hay ngoài kia" giọng em khẻ rót vào tai tôi, tôi giật mình tỉnh lại nhìn em, nắm lấy bàn tay em tôi thấy chắc em lạnh lắm nên, bảo em bước ra tôi cũng bước ra vơ lấy chiếc remote điều hòa tắt đi, và tôi vơ lấy "chiếc khăn gió ấm" trên giường lau người cho em và quấn em lại, tôi bất giác lại ôm em từ phía sau hít một hơi sau gáy em, mặc dù đã có hương thơm của xà phòng nhưng mùi hương đặc biệt của em vẫn y nguyên đó. tôi và em vẫn đứng đó, em tựa đầu vào vai tôi "anh thật tình cảm và ấm áp", thời gian như đứng lại, cảm giác trong tôi lúc này thật bình yên đến lạ thường. (HẾT PHẦN 3)

Bổ sung thêm là từ đầu đến cuối tôi có nói em là để đèn sáng hơn bình thường để tôi được ngắm em một cách chân thật nhất.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,228
Hang Thỏ
64 ₿
Cách viết của bác giống cách viết về kí ức... Tàn hóng phần tiếp theo của bác... trong mục Tôi và Em...:ami-(23):

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
chính xác nha, lỡ post vào mục này không biết làm sao đưa vào "Tôi và Em" nên để luôn, có mod nào đưa được thì đưa giúp em nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn