Q.1 chuyến bay 005 của hãng hàng không Fyou

Lượt xem: 977

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phương phú

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
61
26
0 ₿
Chào mừng các bác đã lên chuyến bay mang số hiệu 005 code của camapro di chuyển từ quận tân bình đến quận 1 tại cơ sở Fyou. Xin vui lòng mở sáng màn hình và bật chế độ tập chung lời tui kể ở dưới nha các bác kkk.
tới cơ sở ngồi ăn miếng bánh uống thêm miếng trà, đợi tầm 5p là phòng ốc đã chuẩn bị xong. lên phòng ngồi xông cùng tầm 10p thì ra ngoài thấy bé 005. ấn tượng đầu gặp là bé có khuôn mặt cực kì bắt mắt và dễ thương, dáng người nhỏ con với làn da trắng trẻo ngọc ngà nụ cười duyên dáng.

màn đầu em đấm đủ lực bóp vừa tay, bé làm hay tới nỗi tui quên luôn mấy cái stress. rồi em bắt đầu trổ bài thái, cái lưỡi uyển chuyển va chạm với thân thể kèm với những cái hôn nhẹ nhàng ấm áp tạo nên 1 màn sang thái cực kì tuyệt vời. rồi bé kêu quay người lại đi anh, lúc này là thấy đến công chuyện rồi, bé đi lưỡi từ chân lên đến đùi, bụng, ngực, cổ rồi bé đi lưỡi xuống đến thằng em, bé bj lút cán luôn nha, bé bj nhẹ nhàng, tạo cảm hứng, làm cho thằng em căng cứng, rồi bé bôi dầu, bắt đầu dùng v4 cạ lên xuống,lúc này là nứng nừng nưng lắm rùi, sau đó bé xoay người lại, bé cạ theo thế doggy, bé nhịp lên xuống cảm giác tới cục cức luôn bác ạ, mình nằm và thưởng thức món 69 ở phía trên, cùng với nhịn vỗ 2-4 của tui tạo ra tiếng bạch bạch bạch quá trình này chỉ xảy ra tầm 10p là tui đã nổ 1 tràng pháo hoa tung tóe vào em.

đánh giá tổng: chuyến bay 005
làn da trắng trẻo như ngọc trinh kết hợp với v1 hệ cam tròn vừa tay, v2 eo chuẩn da thịt và v3 săn chắc căng tròn như dân GYMer.

tic 700-camapro= 350
tip 700 bằng giá vé

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
số 3 chữ số lun à, lạ lạ nè, ko biết có 007 không

• Like
Điểm cảm xúc: Massage FYou

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU chúc mừng anh @phương phú đã đến có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc cùng bé
hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @phương phú đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.