Q.2 Chuyển gu bưởi với 68 No.1 . PHÊ

Lượt xem: 1,272

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Sau một thời gian đổi qua gu chăm sgbb thấy cảm giác thiếu thiếu làm sao , thời gian gặp không chủ động, phải hẹn trước, rồi như cảm giác như " xài chung " vì kiểu xếp lịch như thế, cuối cùng là cảm giác được em làm tình không thoải mái lắm, thế nên tui quyết quay lại đường cũ, chọn No.1 đổi lại cảm xúc ngày xưa.
Chạy từ cty qua tầm 20ph được tiếp đón nhiệt tình, tư vấn các kiểu đến lúc tui lấy app ra lấy code mà xui nổi hết hạn đăng ký , vẫn được mấy bạn pv chờ để tui kích hoạt rồi nhận code giảm cho 40% . Tui đi vé 1200 lúc này chọn được bé 68 có một cái gì đó ngược với cô bé tui đang quen, nhìn cao ráo hơn, v1 chắc phải gấp 2-3 lần hấp dẫn hơn , và hình thì một phần phải kiếm chứng. Chốt.
Pv để tui ngồi thư giản tý trong lúc lên mở phòng tui được mời nước đồ ăn mà sắp lên nên thôi để tý. Lên phòng vẫn cảm giác quen thuộc hơn , suốt một thời gian toàn đi ks thấy chán rồi. Vào đây là việc đầu tiên là xông hơi phát . Sau một ngày làm việc được ngồi xông nó khỏe hẳn người, vừa ngồi lau mồ hôi vừa hít thờ hơi nóng cho người toát nhiệt ra , đầu óc tỉnh táo. Lúc này em bước vào nhìn em thấy một bóng dáng quá là hợp không chờ gì nữa bước ra chào em luôn, tui quá bất ngờ, nhìn mà hứng hẳn đập vào mắt là một cặp ngực phải nói là chỉ muốn gục ngã vào thôi chứ. Em chào ,nở nụ cười khá là thân thiện. Tui cảm giác khá gần với nụ cười đó của em , Lại ngồi bắt chuyện với em, cảm giác em người mới nên quá là dễ bắt chuyện và chém gió với ẻm, vui nhất là em vừa ngồi cũng vừa để tui khám phá ghẹo ghẹo.
Tám tý rồi vào bồn em tắm chung, khâu này khá là hay , tui lúc đầu để em tắm xong bắt đầu chỉ em làm thêm phần trườn trong bồn theo ý tui, lúc này em lại chịu làm theo cảm giác bảo sao em làm vậy nó kích thích lắm, em như chưa khai phá nên mình giúp em khám phá. hihihi. phần chính bắt đầu với kỹ năng của em, em dùng chiêu bánh bao kẹp xúc xích trong bồn , đến luôn phần bj , phải nói đổi gu phát là mọi thứ thay đổi tự nhiên out sớm luôn khi em vừa bj mới có vài cái. ui nó nhục hơn cá nục. mà thôi để em lau rữa rồi lên giường còn hiệp 2 mà.
Đấm bóp , khá à. có mấy bài ấn bẻ ngon lành. em cũng hỏi thăm mạnh nhẹ, tui tranh thủ khám phá sờ mó lúc em làm khỏe thấy vậy kích thích hơn .
hiệp 2. bắt đầu bé chà thái, phải gọi là từ tốn, kém theo phần đi lưỡi của bé không chê vào đâu, tạo cảm giác cho tui sau bao ngày thiếu cảm giác làm tình từ đằng sau, em dùng cặp ngực em chà mà phê hết nấc, hơi thở nhè nhẹ của em mang theo một âm thanh rất hứng tình, đến mức thằng nhóc phải cựa quậy lên để rồi tui xoay lại khám phá và xào nắng cặp bưởi của em, bóp nó đã làm sao, hết cả bàn tay còn không hết. Và tiến xuống khe suối , từ từ cảm giác nó tê tê khi sờ vào nước nôi đã như cuốn trôi vậy, chắc do dầu thôi, tui tiếp tục khám phá hang động thì nước nguồn bắt đầu bôi trơn tạo cảm giác cho tui có thể vuốt ve cô bé đưa tay cảm nhận co bóp của cô bé ấy, sau một hồi em ấy bắt đầu triển khai chiêu hút tin đại pháp, từ nhẹ nhàng , sâu lắng đến tăng tốc xong lại nhẹ nhà, trùi nó đã , tui out mà phê phết. Em đi lấy khăn lau cho tui , xong đắp khăn để tui đỡ lạnh.
Trải nghiệm cuối không thể bỏ qua khi được em tắm rữa lại rồi ngồi ăn uống tý trái cây do em bốc đút cho, trong khi tay tui bận đỡ bưởi em rồi, em này tui kết là sự thân thiện nhẹ nhàng dễ say à.
Thiệt hại vé 720k có code. tip 1200k . Pv cf chẵn 2 củ. rất là ổn áp.

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
208
61
0 ₿
bác chơi móc mấy em đau thì không làm nổi đâu, bác sờ mấy em mới sướng mà làm bác phê

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
lão tôn thấy bác này chơi phép móc bướm là không phải chính đạo rồi, hãy từ bỏ để theo lão tôn thâu đào thôi

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
14
221
118
8 ₿
Tôi đã nghe mùi bưởi đâu đây, bưởi to lắm hả bác, để Bưởi tôi ghé khám phá nè

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.