CÔ BÉ CÓ CHUỘT NGỰC KHỦNG

Lượt xem: 1,694

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thiendia7777

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/19
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hello các bác , thấy cơ sở mới mở của dubai ngay trung tâm đang giảm 50% vé nữa nên tối sau khi nhậu xong liền qua check ngay.

Cũng như thường lệ đi tới cơ sở rồi đi vào trong mua vé đưa mã code trên app camapro , ngồi chờ xíu lock dẫn lên phòng .Thấy e số 10 đang hót rần rần nên chọn ngay em ấy

Rồi lên phòng xông hơi , cỡ 5p thì em nó cũng vào . Ló ra nhìn thì thôi rồi cặp ngực nhìn đã trổi dậy ham muốn , tướng thì cao ráo , xinh nói nhẹ nhàng dễ thương .

SBD : 10

V1 : 9d căng tròn rất đẹp vì hàng real

V2: 10d eo ót rõ ràng , vòng eo 68

V3: 10d căng , vỗ bépbép.

V4 : 10d ngon rất khít.

Vào em tắm rất kỹ từ thằng em tới thằng anh, BJ chân cẳng, đá bi, vuốt trụ rất bài bản. Cả 2 vờn nhau trong bồn tầm 20” xong ra lâu người bắt đầu cuộc chiến

Massage mệt : mở màn bằng tour đi Thái khá là điêu luyện , kết hợp với sữa tươi đổ khắp người và đường lưỡi tinh tế rê khắp người , tới đâu rùng mình đến đó . Cảm nhận rõ rệt sự sung sướng. Bé hôn đều từ dưới lên trên thân mình , lướt qua thằng e của mình rồi lên clik và xe ty thằng anh . Làm thằng em rộn ràng háo hức quá hóng lên , thằng anh trên này cũng không kém , tay nắn nắn bóp bóp v1 ôm nút 2 bình sữa rồi rà dần dần xuống v4 , ôi thật là mát mẻ, không khác gì khe suối hehe. Em nó thấy vậy cũng rung mình theo , rồi đổi sang tư thế 69 huyền thoại Cứ thề mà bú khí thế . Kết hợp lưỡi đá trứng , xoáy nòng đầu ban, mình cũng tranh thủ khám phá khe suối ,cả 2 mê mẫn kích thích nhau . Cỡ 10p thì cũng chịu hết nổi thì mình cũng xịt ngay miệng em. Xong nằm nghỉ tý em nó đắp mặt nạ rồi đi lấy đá nóng

Massage khỏe : Em đấm bóp , chà đá nóng khá là tốt vừa lực, ko khác gì mấy e ở spa khỏe hết , khá là hài lòng e nó về khoản này, xong hết nằm tranh thủ ôm ấp vuốt ve tý tâm sự Em còn tự khoe mình đã có chuột rồi. Nên tôi chọc em tên là “CÔ BÉ CÓ CHUỘT” rồi ra em tắm lại ngồi ăn trái cây uống nước rồi chia tay em nó.

Tổng thiệt hại : “ CÔ BÉ CÓ CHUỘT SỐ 10” Tick 450 đang giảm 50%+ tip 900 . Cảm ơn các bác đã xem bài. Nếu đi nhớ hỏi thăm chuột em nó to chưa nha hehe

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 cám ơn sự ủng hộ và hy vọng sẽ được tiếp tục phục vụ anh vào những lần ghé thăm sau ạ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Bé đó chuột có 1 con à. Bảo bé luyện thêm con nữa đi keke

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
990
342
37
0 ₿
giờ massage tiến dần tới mặc định là 69 rồi nhỹ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.