Q.7 cô bé xinh xinh xắn xắn 36 Sala

Lượt xem: 1,481

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
5h chiều chuẩn bị lên xe về không quên dặn gấu nay gặp khách tý , và gọi cho khách bên q7 dặn gặp đối tác 36 tầm 30ph

Chạy từ AB qua 36 mà thấy sao nó xa thế , do trong đầu cứ nghỉ ngợi nhiều thứ, nào là có phải pr hok, nào là bé cao vậy tính guốc chưa, ....... cuối cùng cũng tới nơi, vẫn sự vui vẻ nhiệt tình, gửi xe lấy ngay cái thẻ lên ngay quầy đọc pass để gặp bé làm luôn gói onsen cho được chiêm ngưỡng bé toàn diện hơn.

Cũng đi đây vài lần nên đánh giá csvc ok.

Phần chính.

Một sự thật được phơi bày, một cô bé cao cao thật sự cao, so với chiều cao tui 1m75 thì nhìn bé khá là ngang với tui, khuôn mặt khá xinh , lai lai. và cái quyết định là thái độ ngày từ ban đầu, sự vui vẻ chào hỏi quan tâm của bé làm tui chốt ngay đây là sự lựa chọn đúng.

Mở màn bằng cái cảm giác muốn phọt ngay từ cái nhìn đầu tiên. Khi bé vừa trút bỏ xiêm y ra thì ui, muốn out với ẻm, một cái nhìn về một cơ thể rất thật, một cặp ngực phải nói rất đẹp , mà khi bé bước vào bồn thì người tui như muốn đơ càng với ẻm. bước đầu bé đã để nước ấm sẵn nên khi ngồi vào nó vừa ấm ấm mà bé ôm một phát thì ấm toàn diện. Các màn của bé rất thuận theo ý tui, một phần tui cũng yêu cầu bé mà bé chịu chìu lắm. Sau một hồi trong bồn bé dìu tui ra lâu khô và lên giường.

Đấm bóp. Khá tốt. Ưng cái là chiu đấm sau một hồi người nhẹ nhỏm.

Đang nằm hưởng thụ thì e đi Thái luôn.
Bé dùng vòng 1 chắc khoẻ nhưng rất mịn màng. Thật sự rất phê các bác.
Sau đó bé nói tui quay người lại và đi Thái từ trên xuống dưới. Thằng bé tui dựng lúc nào ko hay.
Sau khi đi đường ngưc bé bắt đầu đi đường lưỡi kèm tiếng rên khe khẽ, tay thì vuốt ve làm thằng bé biểu tình tức khắc. Sau đó bé kêu tui lật ngữa lại, thì "quào" ti nhỏ hồng hào, ngực vừa tầm tay, váy đã vén ngang hông, dường như bé đã sẵn sàng mọi thứ để tui khám phá. Không thể chờ thêm giây phút nào, một tay xoa bóp ngay bầu ngực ấy, một tay dạo quanh vòng 3, tiếng thẳng vào vùng cấm địa. Bé vẫn nhiệt tình với công việc, nhiệt độ 2 cơ thể đang hoà vào nhau dường như tăng lên khá cao, bé quay xuống đá bi, mơn trớn thằng bé tui trong khi đó tui vẫn đang mãi kích thích v4 của bé, dâm thủy đã bắt đầu ra, tui càng kích thích nước càng ra nhiều hơn, nhưng ôi v4 của bé còn rất khít, tui cố gắng cho tay vào nhưng thật khó khăn mặc dù nước đã chảy thành giọt ướt đẫm ngón tay tui. Bé còn quay sang nhõng nhẽo "Anh làm nước bé ra tùm lum rồi...". Bé chủ động giơ 1 chân lên để tui quan sát được v4 và dễ dàng khám phá v4 hơn. Được thêm một lúc thì ngón tay tui đã vào trong, bé rên càng lớn và tăng tốc BJ càng sâu. Cảm nhận được tui sắp out bé chuyển sang HJ và rồi... người rung lên nhưng tay vẫn vuốt đến khi thằng nhỏ xìu đi hẳn. Bé nhanh chóng đi vệ sinh rồi quay lại bonus cho tui phần massage đầu và vai. Sau đó nằm nói chuyện thêm tí nữa rồi chia tay, hứa hẹn lần sau...

Tic: 1200K đồng giá 299k camapro
Tip 1200K

kinass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
19
8
0 ₿
em này massa mát tay dữ ta chắc mai qua kiếm em thử