Q.8 Còn cái nịch

Lượt xem: 1,658

Balang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/4/22
Chủ đề
1
1
0
48
Bắc Giang
0 ₿
Trưa nắng mệt mỏi quá nên sách xe lon ton chợt nhìn thấy masge tung Sơn mình liền đâm vào luôn
Vào tới chào hỏi bé lễ tân 1 tí rồi xem còn bé nào trống không
Thấy ai cũng như thiên nga cả lên tự cho em lễ tân chọn luôn
Nằm bấm đt 5p thì đã chuẩn bị lên phòng. Vừa lên phòng thì ôi thôi đây có phải là thiên thần không. Đập vô mắt em là 1 face còn xinh hơn cả mình tưởng
Bé thì rất lễ phép chào hỏi , mình cũng chào hỏi qua loa rồi xông tí cho khỏe người chứ đi nắng mệt quá, xông đc 10p thì thôi ra mắc công để bé chờ đợi, bé nó tinh tế là nhìn xuyên tấm kính thấy em đứng lên là biết em xong nên mở cửa cho em bước ra trong làn khói như Superman , ngồi nghỉ chút thì sẵn khám phá vòng 1 của bé tí , bé ngồi lên thằng đệ em mà nhún nhún làm nó muốn chọt liền, chịu k nổi nên em ẵm bé vô bồn luôn , bé tắm kỹ lưỡng rất chịu chơi cứ chọt thằng em suốt rồi còn lấy cô bé chà muốn lọt vô luôn, quây quần 15p với đủ mọi tư thế thì em phải out ra 1 cách mãnh liệt trong đôi môi nhỏ xinh của bé, bé lau khô rồi âu yếm em xong rồi em phải lên giường và bé bắt đầu massage khỏe đc cái bé massage khỏe rất có lực mình thì cũng to con nên rất thích
Ra về bé cũng ôm và nũng nịu đến ra ngoài thang máy luôn.
Đánh giá chung về bé 03
Bé tên trang
Nguồn Gốc bạc liêu Mãi Đỉnh
Mình hợp với bạc liêu hay sao mà rất hay gặp bạc liêu luôn ý
Tổng quát em 03
V1 quá to Theo yêu cầu 100% ko chỉnh sửa
V2 eo ót nuột nà mình dây mà
V3 to vừa phải
V4 Khe suối thần tiên , vườn thượng uyển cắt tỉa gọn gàng.
Em dạng ngoan hiền rất nghe lời và còn dam đáng nữa
Phải công nhận bé là 1 siêu phẩm đc ẩn mình chưa được unbox như mấy em siêu phẩm khác của Tung Sơn

Thích Tùm Lum

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Lần trước đi bé 26 gói 700k, vào k cho sờ mó gì lại thêm k có 69, vé hơn 70p mà làm chưa đc 60p thì hối hết giờ, nản kinh khủng.

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Mừng bác ngon trym nha. Bác bê gần hết bài viết của em cmnr chỉ thay đổi địa chỉ thôi ... Câu V4 Khe suối .... Của tui mà chơi copy nghen B13 thêm siêu phẩm ẩn mình nữa chứ B29