Q.6 - Cực kỳ thất vọng về cách xử lý của cơ sở! | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.6 Cực kỳ thất vọng về cách xử lý của cơ sở!

Lượt xem: 842

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Bạn có xem tin nhắn k, mình đến khi nào bạn check camera lại cho mọi người xem để biết là đến khi nào đi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Quận 6

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Nếu lỗi mình thì ok mình chấp nhận, đằng này sai lè ra, k 1 lời xin lỗi từ chủ cơ sở, xanh chín thì check camera lại lúc mình bước vào cơ sở để biết là trc hay sau, chẳng ai đến trễ mà ngồi tư vấn các thứ rồi xem ảnh ktv mà chỉ trong vòng 41s đâu, v mà vào trả lời tiếp là do mình đến trễ, lấp liếm vừa thôi

Massage Luxury Quận 6

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/4/21
Chủ đề
10
43
62
0 ₿
Dạ em cũng xin lỗi anh vì sai soát bên em , lần sau bên em rút kinh nghiệm và không để trường hợp này sãy ra nữa ạ

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Tui đi sát chứ k đi trễ ông ơi, lễ tân ok tui đi đúng giờ vàng mà, còn thiện chí hay k thì ông xem câu trả lời của cơ sở ở trên nha

Zuzuize32

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/8/23
Chủ đề
1
141
95
0 ₿
CS nhận sai lỗi bên họ rồi, cũng ức cho chủ thớt tới mà ko đc xả vác trim về, dù gì cũng hoàn tiền rồi, cho họ cơ sơ hội điều chỉnh lại nội bộ.

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
17
76
78
0 ₿
Cơ sở cũng mới quay lại, mới thay đổi nên còn những chỗ chưa hoàn thiện, cơ sở cũng nhận lỗi có thiện chí, mong bác thớt cũng bớt giận cho cơ sở có cơ hội sửa sai khắc phục để tiến bộ hơn

• Like

lão hạc

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/23
Chủ đề
11
244
143
0 ₿
Mà dù sao qua kinh nghiệm lần này vào những lần sau bro cố gắng đến sớm hơn chút để được trải nghiệm tốt hơn, dù sao đồng hồ của mỗi người không phải đều giống nhau, trong đá banh cũng vậy, thỉnh thoảng cũng có mấy ông trọng tài cứng ngắc không bù giờ

• Like

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Tui cho mn biết cách chủ 1 cơ sở xử lý thôi chứ k phải khóc lóc để lần sau tốt hơn này nọ gì hết, vì cũng k có ghé lại lần sau, sự việc xảy ra xong rồi vẫn đổ lỗi cho khách thì chịu r, đâu mong gì hơn dc. Mình đồng ý với bác là đồng hồ có sai số hay gì đó, nhưng lễ tân xác nhận với mình tới trc giờ vàng lúc đó r mới nhận tiền mà, chủ gọi xuống kêu thu thêm ấy, k thu thêm k dc, nói v thì thằng em locker phải làm theo thôi

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and nobitu

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Thôi ngừng nhé ae, cơ sở muốn thu hút khách thì xem lại từ trên xuống đi ạ, k phải từ nhân viên đâu, mấy bạn nhân viên rất ok, đừng hiểu lầm là do nhân viên sai xót nhé

• Like
Điểm cảm xúc: nobitu

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
689
553
0 ₿
Cơ sở nào thì nói cho a e biết né chứ viết khơi khơi vậy cũng như không bác.;)

• Like

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
690
472
Khắp SG
0 ₿
Rút kinh nghiệm đi ông. Đừng đi mấy cái giờ Vàng.
Lúc trc có 1 cơ sở trên đây cũng áp dụng giờ vàng. Và 1 member trên này đi nhưng cơ sở nói giờ vàng thì ko đc chọn KTV. Ủa alooo.:ami-(47):
Và member này tui biết là 1 người có điều kiện. Tuần đi 3 lần, lần 2 vé. Thế là cơ sở mất đi nguồn thu béo vì cái giờ vàng :ami-(47):
Còn tui xưa giờ đi ko biết giờ vàng là gì, khuyến mãi cơ sở là gì. Cứ dùng app @Camapro thẳng tiến. Cơ sở Free vé cho tui, tui gạt qua 1 bên ko cần luôn :ami-(47):

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
cái vụ k được chọn ktv này tui cũng gặp r á ông, nhưng vẫn ok chấp nhận, mà tui có vài cơ sở ruột, giá cũng nhỉnh hơn chút nhưng lúc nào cũng hài lòng, xui sao đi trải nghiệm gặp vụ này :v

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Quận 6

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
tần suất đi của tui k nhiều như v, tui chỉ đi nhiều cơ sở thôi :)))) tầm vài chục cơ sở r

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
690
472
Khắp SG
0 ₿
Mình bỏ tiền ra thì phải là do mình chọn. Mình ko cần ưu đãi cơ sở, và ko cần free. Dù bé đó làm mình sụp mình cũng vãn ok bởi là mình chọn mà. Còn hơn để cơ sở chọn. Rồi ko ưng cũng phải chấp nhận à?

• Like