Q.6 - Cực kỳ thất vọng về cách xử lý của cơ sở! | Page 3 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.6 Cực kỳ thất vọng về cách xử lý của cơ sở!

Lượt xem: 842

Vungtroi

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/4/22
Chủ đề
0
16
5
0 ₿
Nữa đi giờ vàng thì ck trước nhé ní, lại lựa ktv sau, đm thiệt trễ 7s hay 14s mà chủ kêu thu thêm là muốn mất khách r

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Biết là v chứ ông, nhma cơ sở kêu là giờ chỉ còn 1 số trống thì chịu r @@ k ưng thì chia tay về luôn

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Do đi về rồi mới biết là ktv trống còn nhiều, tui mới biết là gài k cho chọn ấy chứ, nhưng ktv phục vụ ok thì cũng cho qua dc

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
18
347
252
Ho Chi Minh
6 ₿

làm dịch vụ mà để xảy ra trường hợp này là cực kì tệ chứ k phải do khách chuyển tiền trước hay sau
đừng ai dặn dò chuyện chuyển tiền trước hay sau nữa nghe nó tào lao quá

Nện nện

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/9/24
Chủ đề
0
2
2
Quận 6
0 ₿
bác ơi ví dụ bác tới lúc 6h kém 5 phút sáng . Lúc đó vé vẫn 499. Cái bác ngồi tới 6h00 phút 41 giây , bác có ck vé 499 tính từ lúc bác đặt đít vào ngồi ko hay đòi đòi vé 299 vậy. Cơ sở ngta đã xin lỗi rồi, bác tới nữa hay ko thì do quyết định của bác. Còn làm việc ai chẳng có lúc chưa chuẩn mà bác. Tôi không binh , không chung phe nhưng tôi đã đi và trải nghiệm thấy oke.

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
thì ok bác cứ đi, chứ liên quan gì tôi ? bác ví dụ như ** ấy, thực tế trước mắt thì sao k nói, tạo nick mới vào phản biện gì v ?

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
690
472
Khắp SG
0 ₿
Các bô lão trên này sao ko ai góp ý vậy ta :ami-(47):cần lắm lời của bô lão đẻ các mem biết đường tham gia bộ môn cho đúng.

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
14
144
63
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
bài viết bị đưa vào forum ẩn r ông, ông thử bấm vào ms khu vực quận 6, vào ms hậu giang là k thấy bài viết đâu cả @@ bởi v tui mới kêu là ông kia seeder ấy, tạo acc mới vào bênh là rõ

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con