Q.1 Cũng là dê nhưng dê này lạ lắm.

Lượt xem: 562

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Cái điệp vụ dạo này mấy bác tranh dữ quá làm tui tạch mấy lần, lần này quyết nhắn mà cuối cùng cũng tạch luôn đành tự thân vận động làm bạn với camapro tiếp vậy. Vào mở lên xem vừa đủ điểm quay phát được mã giảm 60% trùi thế còn gì bằng gọi qua cơ sở xác minh xong tui phi qua liền. Cảm giác cầm code giảm 60% nó sướng cực kỳ làm vé 2 shot luôn cho máu. Tính ra bằng vé Thái hehe.
Số đã đỏ thì chơi random luôn cho đỏ mà bé lễ tân vẫn đưa ipad để chọn thôi cũng chọn xem bé nào chưa gặp để lấy thêm thông tin cho mấy bác thư giản.
SBD 35 gu loli bơi vào đây. Dáng nho nhỏ mà phụ tùng hàng Châu Âu nhé.
Phục vụ theo phong cách tình cảm. Vừa vào là chào hỏi lai lau người xong ra kiểm tra nước và sà vào lòng tui ngồi. Mới có nhiêu đó thôi chấm 10đ liền. Cặp mông em ngồi lên mà thằng em nó thấy hứng liền, ôm em thì vừa vặn đồi núi thì chập chùng ngồi cứ bóp xong úp mặt vô cặp bưởi em là phê liên. Ngồi hồi ăn bưởi cũng no đến lúc tắm để thẩm cái bài thư giản của em xem sao.
Tiết mục tắm khởi đầu em hỏi thăm rồi tắm gội xong em để tui nằm ra bắt đầu trườn cặp ngực du lịch khắp người tui sờ bướm em một hồi đưa một ngón tay vào thấy em rên nhè nhè tui hiểu ý từ từ sờ hột ngọc em nhấp nhè nhẹ vậy mà em hứng lên lick ty rồi đè tui ra mút thằng nhỏ từng đợt từng đợt tui out luôn phát .
Tiếp đến lên giường em đấm bóp mới được tý mà tui thấy khá là thấm , chịu đấm , thiếu mỗi cây đi lưng nữa là full bài. Tui phê phê nằm như muốn chìm vào giấc ngủ thì một giọng nói thì thầm. Làm con trym tui phải thức giấc. Em đổ dầu nuru lên trườn từ dưới lên rồi từ trên xuống, cặp ngực em trường quá phê mới 8 phần thôi đến cặp mông em cạ lên kèm con sò gây cho thằng nhóc dựng lên tui đành lật lại chụp lấy 2 quả bưởi của em mà mút trước, tay xoa xoa con hàu đang ri rỉ nước lần này em như cá gặp nước rên nhè nhẹ đang bj em dừng lại tui thì tay đang vận dụng kỹ năng móc lốp đại pháp vừa học làm nước em nó ra tui mà nay không bị nhiệt miệng chắc hup cho đã thèm rồi. Em tăng tốc thì tui phải về đích . Cái phát này nó sướng cực kỳ. Nằm nghỉ để em lại xoa bóp mà lòng khoan khoái thoải mái.
Đích thị 35 mà làm thêm thơi gian chắc trở tranh dzam dzam cô nương luôn rồi đây.
Thiệt hại tic tip 1800 quá tuyệt vời.

• Like
Điểm cảm xúc: vinh k6 and Anhhai49

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
được giảm 60% ngon lành quá. Hôm tui đi có bác nào được free vé luôn đấy.

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
40
37
0 ₿
Trước tui có gặp em rồi thì phải hay số giống ta, dáng bác tả nhỏ nhỏ vậy cũng giống.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đài đã ghé thăm đặc khu cùng bé cưng 35 ạ... hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất... chúc huynh ngày mới vui vẻ và phát tài ạ :2onion35:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
vào chơi bịt mắt bắt dê nhỉ