Gò Vấp cuối tuần tại hoàng gia

Lượt xem: 954

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
Nay chủ nhật trời hơi nắng so với mấy ngày mưa vừa qua, lại lướt quanh diễn đàn xem có gì chơi, thấy bên Hoàng Gia có code 50% ngon quá nên ghé thử chơi. xem một lúc cũng chẳng biết đi số nào, đành để quản lý bốc random số 97.
tới nơi thì có phòng luôn không phải đợi lâu, mình vừa vào thì bé cũng vào luôn, nhìn sơ thì bé rất xinh, body thì dạng múp míp, bé nói chuyện nhí nhảnh vui vẻ. mình cũng ít nói nên hỏi thăm vài câu rồi vào test xông ướt.
xông ướt khá ok, có điều đợi hơi lâu mới có hơi nước. xông 2-3 phút cho nóng rồi ra tắm. bồn ở đây rất rộng, nước nóng rất nhanh, chắc do mình ghé buổi trưa. bể sục ra nhiều bọt ngâm rất thích. vào bồn thì bé tắm cho mình, nói chung cũng mấy bài cơ bản bú liếm trong bồn trước khi ra massage.
đến phần massage khoẻ thì bé làm ok, có lực. massage mệt thì hơi yếu, bé trường 1 lúc thì quay lại BJ 69. bé mút rất nhiệt tình, có cảm giác. v4 bé thì hơi rậm rạp ko phải gu mình nên ko khám phá nhiều. tầm 10p thì mình out. out xong lại bay vào bồn sục, nước ấm sục bọt xà phòng trắng xoá nằm tới gần hết giờ mình mới chịu ra. kết thúc buổi chiều vui vẻ.
chấm điểm
face: 9d
v1-v2-v3: 7.5 (do mình ko hạp gu múp, bác nào thích gu múp míp thì có thể sẽ chấm cao hơn)
thái độ: 9d
csvc: 9
tip tic: 1050

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.