Gò Vấp Lần đấu trải nghiệm tại massage Hoàng Gia

Lượt xem: 3,604

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trần Hoàng Anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/22
Chủ đề
1
11
0
0 ₿
Chuyện lại hôm bữa có đi massage gặp được một bé khá dễ thương bên massage hoàng gia ,thế là hôm nay liều mình ghi thử một bài rp cho anh em xem thử (nếu có sai sót gì thì mọi người cho mình xin ý kiến để rút kinh nghiệm ).Là hôm đó mình có được một ông bạn giới thiệu cho hoàng gia kêu chỗ này bữa đi okiue lắm thế làm mình cũng đi qua thử để trải nghiệm .Qua thì thấy csvc khá ổn ,rộng ,đẹp ,thơm ,mát vô thì được tiếp đón một cách vui vẻ và nhiệt tình từ phục vụ đến lễ tân (bạn lễ tân tư vấn vé cho tui một cách vui vẻ )nhưng lúc đó vì đi cơ sở mới nên không dám đi vé cao nên chỉ đi vé onsen để vô trải nghiệm thử thôi .Xong xui vé thì tới KTv thì mình lướt lướt một hồi thấy được bé 80 nhìn cũng hợp gu mình nên chọn luôn .Lên phòng trước ngồi xông hơi chờ bé lên thôi tầm được 15p thì bé bắt đầu bước vào .Một cô bé chắc cao đâu tầm 1m6 ,thấy tướng đối với tui vậy là khá chuẩn ,mặt đẹp .Bé gặp mình chào một cái rồi bắt đầu lấy khăn khô lau sơ người rồi dìu mình vào bồn để tắm .Bé tắm khá kĩ vừa tắm vừa nói chuyện với mình vui vẻ ,lâu lâu mình bị không biết nói gì thế là bé bắt chuyện để 2 anh em vui vẻ hơn .Xong xui thì qua phần massage khỏe bé vô bài đẩy đủ các bước ,lực của bé khá ổn ,chứ lúc trước đi vài chỗ mấy bé làm không có cảm giác gì :(((( .Rồi tiếp đến làm massage mệt em làm nhiệt tinh, đi thái thì ối dồi ơi âm thanh rất là sống động luôn các bác .Xong bé lại dùng cái lưỡi hư hỏng của bé liếm mút mát mà khiến tui phê chữ ê kéo dài và phải out trong sung sướng.Ngồi quấn nhau một hồi thì bé dẫn mình đi tắm và phải chia tay trong sung sướng
Đánh giá
V1 : vừa tay
V2 : hơi lipit
V3 : to tròn
Hẹn gặp em vào một dịp khác

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ, để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ở những lần kế tiếp ạ hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.