Gò Vấp một buổi chiều mưa to

Lượt xem: 1,656

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hùng cá chép

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
13
0
0 ₿
Một chiều mưa tằm tả ,tui lê lết cái thân đang mệt rã rời từ công ty về nha .Chuyện là gần tới nhà thì mưa càng ngày càng to vừa đúng lúc chạy ngang massage hoàng gia thế là quẹo xe vô luôn(lần đầu đi thử bên này :V ) .Vì không hẹn trước nên mình phải ngồi chờ chút nhưng không sao các bạn nhân viên nhiệt tình vui vẻ tư vấn gói dịch vụ cho mình một cách nhiệt tình , thế là trong lúc vui hứng thế là chốt luôn vế Nuru 69 để trải nghiệm thử cơ sở này thế nào ,ktv thì mình random kkkk.Mình ngồi nhâm nhi tí trà và ăn miếng gừng thì được nhân viên dắt lên phòng .
Lên phòng thì đi xông người trước cho đỡ lạnh ,vừa xông xong thì bé bước vào phòng .Ấn tượng đầu tiên là bé hơi múp ,nói chuyện ngọt,face xinh .Vòng 1 bự mlem mlem lắm .Bé lấy khăn lau người rồi nhẹ nhàng diều mình vào bồn tắm ,lúc tắm chung sờ nắn ôm ấp đủ kiểu ,bé còn hỏi han mình quá trời luôn .
Xong xui thì diều mình lên giường để qua phần tiếp theo .Massage khỏe bé làm tốt ,lực khỏe đám bóp tê lắm khiến sự mệt mỏi của mình bay đi đâu hết luôn.
Tiếp đến là massage mệt bé bắt đầu lấy dầu trườn để tưới lên lưng mình ,rồi dùng cặp bưởi to tron của bé trượt vài phát lên lưng mình .Xong bắt đầu dùng skill lưỡi đi khắp cơ thể mình không phải là lưỡi đi một mình mà sau đó là một cặp bưởi to tròn đi theo .Phải nói cảm giác nó sướng tê hết cả người ,lúc này mình chịu không nổi rồi thế là kêu bé minh lật người lại thì bé cũng dịu dàng xoay người lại cho mình .Lúc xoay người lại vừa nghỉ được một chút thì bé liền vô bài tiếp theo làm mình đỡ không kịp ,bé làm một pha bánh mì kẹp thịt trời má phải nói cái vỏ ở ngoài nó bụ quá kẹp mất luôn cái nhân ở trong .Xong mình lại mém out thì mình cố kiềm lại rồi kêu bé chuyển qua bài chính luôn ,bé cười rồi bắt đầu hành hạ thằng nhỏ ,trước tiên bé hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ làm mình phát sướng chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti, vừa lick ti vừa rên nghe mà ối giồi ôi tiếng rên nghe nó nưng nứng nừng nưng luôn á sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao, đưa tay chụp cặp vú to bụ của bé ,sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá. Vội vội vàng vàng vô thế 69 thôi chứ chịu không nổi rồi.Lúc em chồm lên người mình thì chưa gì thấy nước đã lên láng hết cả,thế là mình bắt đầu dọn hết nước cho bé ,lúc đó cái lưỡi của mình cũng uốn éo các kiểu luôn .Bé cũng ham vui nên bé dung miệng BJ liên tục cho mình làm mình run hết cả người .Tận hưởng tuyệt chiêu độc quyền của bé mình đã kiếm không nổi nữa và phải ọt ra hết lên mặt của bé .Rồi 2 đứa ngồi tâm sự một chút thì em cũng dẫn mình đi tắm rửa lại rồi tạm biệt bé.
Đánh giá :
+ Phòng ốc ổn ,nhạc nhẹ nhàng thơm tho
V1 : bự ,skill bánh bao kẹp xúc xích quá tuyệt vời
V2 : dư chút lipit , nhưng gu mình ,ôm eo sướng
V3 : mịn ,căng tròn
V4 : Sạch sẽ , nhiều nước , bé làm tay mình ướt đãm
Hẹn gặp em vào lần khác bé 86

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và đã có bài chia sẻ vô cùng tuyệt vời ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm tiếp ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.