Gò Vấp dư âm từ không khí miền núi

Lượt xem: 1,323

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tam Lien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/22
Chủ đề
1
15
0
0 ₿
Sau khi cùng *** bạn đi đà lạt về và còn đang ở bên xe thì lúc đó cảm thấy cơ thể mệt mỏi thế là bắt grap chạy từ bên xe về massage Hoàng Gia để khiến cơ thể có thể hồi phục vì những đêm ở đạt lạt quẩy quá xung .Xe vừa chạy tới thì có người ra đón tiếp và dẫn mình trong ,vô tới trong được ngồi uống nước và chờ bạn lễ tân ra để tư vấn các loại vé .Sau một hồi lựa chọn và xem lại ngân khố của mình thì quyết định chọn vé onsen để chừa tiền đi grap về :(( cũng hơi buồn nhưng phải chịu .KTV thì mình chọn bé 22 vì trước đó đã có người giới thiệu .

Ngồi chờ set up phòng tầm 15p thì được dẫn lên phòng ,vô trong phòng thì xông hơi trước để khỏe hơn chút .Thì lúc đang xong có một cô bé bước vào ,một cô bé da trắng ,nhỏ nhắn xinh xắn (khá hợp gu mình ) thế là mình chạy ra ngay để có thể gặp bé .Bé chào mình và lấy khăn lau người sơ qua cho mình và bắt đầu dịu dắt mình một cách nhẹ nhàng và tình cảm vô trong bồn tắm.Lúc tắm bé có hỏi mình là nhiệt độ nước đã được đối với mình chưa rồi bé chỉnh đến khi nào mình thấy okie rồi bé ngừng ,lúc tắm bé làm khá kĩ càng ,không qua loa ,chà xác kĩ lưỡng khá thích .

Tắm sau bé lau người cho mình một lần nữa rồi lại nhẹ nhàng như người tình dìu mình lên giường để qua bài mới .
Vô phần massage khỏe bé đấm bóp đừng nhìn bé nhỏ nhắn mà xem thường bé nha ,bé làm khá có lực và làm đầy đủ các bước luôn ,đá nóng nữa .Khiến bao mệt mỏi từ cơ thể của mình biến mất hoàn toàn luôn

Đang nằm tận hưởng phần đấm bóp thì bé bắt đâu đi lấy cái gì đó .Quay lại hỏi thì bé kêu là dầu trường ,bé đổ một ít lên người mình rồi bắt đầu dùng vòng 1 của bé trượt băng trên cơ thể của mình đi từ chân tới cổ .Ngực bé thì vừa tay mình và có cảm giác không nặng cũng không nhẹ ,cảm giác chà xác rất đã . Xong tiếp đó là những màn biểu diễn của cái lưỡi hư của bé ,đi khắp cơ thể của mình như đang muốn vẽ cái gì lên vậy mà đi tới đâu nó nổi da gà tới đó ,nhất là phần lên tới cổ .Và bắt đầu bé chuyển xuống phần dưới và liếm mút mát mà khiến mình phải phọt ra hết trên mặt của bé .Sau khi xong thì 2 anh em nằm ôm ấp nhau xíu rồi bé dẫn mình đi tắm lại và phải hẹn gặp bé lần sau và sẽ đi vé khác .

Tổng kết
V1 : vừa tay 7/10
V2 : 8/10 Hơi lipit
V3 : 8/10

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.