Dâm mụi 1m65 SBD:39 ozawa

Lượt xem: 2,242

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
1 từ thôi! Ngon
2 từ thì tuyệt vời.
39 mụi rất dễ thương nha. Số đó hơn mấy em tiếp viên hàng không nữa, cao ngang ngữa Bi, lần đầu bi ấy với 1 ng cao vậy luôn.
V1: 8/10
V2: no lipit
V3: căng
V4: biết chọc là như suối
Service của mụi cũng hơi khác những chổ mình đi. Đầu tiên mụi nó ngồi trong phòng chờ sẳn, 1+
Tắm kĩ, nhẹ nhàng, biết tắt máy lạnh cho mình 1+
Tắm xong ra thì massage đầu hơn 5 phút. 1+ khoái nhất chổ này tại hầu như mấy bé khác chỉ qua loa.
Massage khoẻ ko biết sướng ko chứ bi phê như đi massage chuẩn z. Bẻ khớp rắc rắc nghe mà sưowngggggggg 1+
Bé 39 này Đặc Biệt thích khẩu dâm. Bro nào yếu thì cẩn trọng. Bé nó thích nói về các thế làm cho phụ nữ cực khoái như 1 gợi ý cho mình nên kích bé ở đâu. Lúc bé kể mà ng bi như nóng ran lên....
Đè ra bú bình liền. Bé cũng ko hiền. Đẩy vào massage mệt luôn, quần nhau như film, bé thì vuốt trụ, t thì núp bình, tay thì xe chổ cần xe, ướt mem hồi nào ko hay.
Bè leo lên ng tao mà núp, lúc đầu bé chỉ lều lều phần đầu, lúc sao càng ngày cằng sâu,.... Hết cây.
Bé này 90% bj. T mém CIA luôn, hên bé nó biết nên né kịp... Bé nó bảo hư quá sắp ra ko báo em. Hehe đâu có ngu mà báo.
Thôi bi đi làm đây, viết rp mà cứng hết rùi.
Tạm biệt cả nhà
Ah tick:500k tip thêm xíu vì độ lăn xả nhưng bi ko phá giá nha. Do lấy code camapro nên cho bé thêm thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: tobisu, Vyvythinh and TuLong

Brucehoa

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/2/19
Chủ đề
0
57
5
35
0 ₿