Đê mê quên lối về với em #16 Dubai quận 1

Lượt xem: 3,235

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Chào toàn thể ae võ lâm đồng đạo, tui đã quay trở lại rồi đây. Sau những tháng ngày mệt mỏi, sau những giờ phút căng thẳng là lúc chúng ta cần một không gian và bên ai đó để giúp chúng ta tìm lại cân bằng và khôi phục năng lượng. Và lần này người mang lại cho tui cảm giác đó chính là em #16 Dubai q1.

Phần vì trúng code phần vì cũng đang muốn ghé Dubai nên tui tranh thủ đi ngay. Và trong lòng lại nhớ đến bé nên đặt trước lun khỏi mất công chờ đợi.

Gửi xe check code xong xuôi tui uống ly trà gừng, từ từ lên phòng xông hơi tí cho khỏe. Đang xông thì thấy thoáng bóng em đã vào nên ra chào hỏi. Vẫn là bóng dáng ấy chào đón tui bằng nụ cười pha chút dzam nhẹ. Lúc em lau người cho tui nói thiệt với các bác là nếu vừa tắm xong thơm tho là ôm em nó vào lòng rồi ấy. Về ngoại hình như sau:
Face cute phô mai que pha tí dzam ngầm hợp với gu tui
V1 cam Vn mịn màng còn khá săn
V2 eo ót hơn xưa
V3 ko to lắm nhưng săn chắc
V4 cái này ae vào tự trải nghiệm thêm

Em tắm kỹ càng nâng tui như nâng trứng. Tắm xong em nhẹ nhàng tắt máy lạnh, để tui nằm nghỉ xíu rồi ms khỏe. Em rất hợp tác khi tui nhờ làm phần cổ, sau gáy do đang mỏi. Em đi lưng bài bản, day ấn và đấm cũng khá tốt. Tui và em nói chuyện hợp nên ngoài việc khỏe khoắn cơ thể còn đc thoải mái tinh thần.
Dĩ nhiên em chăm sóc thằng anh cũng ko quên quan tâm thằng em với những cái vuốt ve, nâng trứng theo đúng nghĩa đen.

Rồi em cứ thế mà trút bỏ xiêm y, bắt đầu màn đi thái đầy hấp dẫn. Tui cảm nhận v1 của bé và đường lưỡi điêu luyện với từng cái thổi tai từng âm thanh vừa đủ rồi từng cái tai hôn má nhẹ. Tất cả làm tui đê mê mà quên mất thằng đệ đang ko dễ chịu cho lắm vì kích thước tăng mà đang bị ép bên dưới.

Tuy nhiên em đã quá hiểu ý và bảo tui quay lại. Chưa kịp đợi em làm tiếp tui đã hôn nhẹ và ôm chầm lấy em rồi nựng nịu khám phá các vòng. Hết nâng niu v1 ôm ấp v2 lại xoa vỗ v3 và thăm hỏi cô bé của em. Đáp lại em cũng chăm sóc thằng em tui. Bằng cách nào đó mà em dùng những skills như lick ti đi lưỡi hôn vào những điểm làm tui nổi da vịt mà dìu tui vào đam mê. Cách mà em làm không vồ vập mạnh bạo mà êm tới mức tui chỉ muốn thời gian lắng đọng để giây phút 2 đứa vờn nhau quần nhau kéo dài mãi. Có thể các bác vào sẽ trải nghiệm khác tui, vì dường như ẻm hiểu tui thích thế nào và điểm nhạy cảm của tui ở đâu nên trải nghiệm của tui nó hơi riêng biệt chút. Và tự tui thấy chả cần chống cự gì mà dàn tinh binh cứ thế mà tình nguyện thúc thủ chết hết cả lũ thôi.

Bé lau người cho tui rồi vệ sinh lại xong tắm nhẹ sơ lại cho tui. Rồi khoảng thời gian còn lại là 2 đứa tiếp tục ôm ấp nựng nịu nhau tới hết giờ.

Tic có code event, tip theo sự hài lòng. Ra về mà lòng còn nhớ bé, anh sẽ sớm quay lại gặp em thôi.
End

• Like
Điểm cảm xúc: Kim Hoàng and Lục A Ka

Kim Hoàng

Tập Sự
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
0
102
57
0 ₿