Gò Vấp Đi Sinh Nhật Về Sớm Ghé Vào Massage Luxury và cái kết

Lượt xem: 1,559

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quy Louis

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/22
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Hôm qua vừa đi ăn sn bạn về mà về sớm qua nên hơi chán ,đúng lúc đi ngang qua massage Luxury thế ghé thăm cơ sở luôn .

Đến cơ sở vẫn như mọi lần thì có người ra tiếp đón rồi đẩy xe giúp mình ,xong dẫn mình vô trong ngồi ghế để chờ lễ tân ra giới thiệu có các giá vé và quy trình của các vé.Mình lúc qua thì trong đầu mình không biết đi vé nào thế là như thường lệ đi vé nuru 69 thôi .KTV thì mình muốn tiềm niềm vui mới nên mình cũng random luôn .Rồi ngồi chờ để được lên phòng thôi

Chờ được tầm 15p thì được dẫn lên phòng ,vô phòng được mở phòng xông hơi rồi mở nước sẵn cho mình ,nên mình vô xông hơi trước . Ngồi được chút thì bé vào chào hỏi mình ,thế là mình chạy ra ngoài để làm quen chò chuyện với bé ,cảm nhận bé nói chuyện khá vui vẻ .Ngồi giỡn với nói chuyện với bé một hổi thì cũng biết bé số 102 xong hai anh em ngồi tắm với nhau bé tắm kĩ các kiểu .Tắm xong lâu người khô cho mình rồi dìu dắt nhau lên giường .

Massage khỏe bé vừa massage vừa nói chuyện nhẹ nhàng ,đôi bàn tay của bé mềm mại xoa từ trên xuống dưới ,đám bóp rồi đá nóng đầy đủ và khá phê.

Massage mệt : điều gì tới cũng sẽ tới mình rất trông chờ vào phần này, đồ dầu và trườn cho tôi, ngực bé to tròn khi đi nuru và đường lưỡi của mình làm mình sướng đến điên dại. Bé bắt đầu những màn bú liếm thể hiện kĩ năng chết người của em, cái lưỡi của em rất điêu luyện. Mình cố kiềm nén lắm rồi thằng em của mình lúc nào cũng trong thế chuẩn bị tuôn trào đến nơi. Sau khi bú liếm thằng em của tôi các kiểu bé còn đá 2 trứng cút của tôi nữa. Ngực bé và bé ciu của tôi cùng một ở cùng một góc nhìn. Trông bé lúc này đẹp tuyệt, bình thường khi nãy mình nhìn là thấy bé đã xinh rồi mà chẳng hiểu sao khi để bé ciu trước mặt bé trông còn đẹp hơn mấy trăm vạn lần. Mái tóc đen dài phất phơ theo từng nhịp mút như tạo thêm điểm nhấn tô điểm trên làn da trắng mịn của bé. Đến lúc này mình không thể kiềm hãm được con thú trong người nữa, mình đè bé nằm xuống tôi thành công chiếm được vùng lãnh thổ mới.Mình trượt người xuống đối mặt với bé mèo của em, dưới ánh đèn mờ phát ra ở torng phòng, mình ngắm nhìn vùng đất mà tôi vừa chiếm được. Tuy không phải là cực phẩm hay gì, nhưng dưới con mắt của một kẻ si tình thì nó như thiên đường vậy. Chỉ là lúc đó mình hứng quá, nhìn ngắm rồi líu lìu và đôi bàn tay hư hỏng của mình chạm vào ngực em, đôi ngực to sụ và mềm mại. Cả 2 đều trong cao trào và đầu vào tư thế 69 thì nước đã tràn bở đê em sử dụng những kĩ thuật được trau dồi của mình và tất nhiên ngay lúc đó mình đã cum hết lên mặt bé vâng 1 cảm giác nó sướng đến điên dại và không thể nào miêu tả được. Kết thúc ngay tại đó mình ôm em vào lòng. Nằm ôm em một lúc thì em dìu mình đi tắm lại và đi xuống. Khi mình chào tạm biệt em lúc nào em cũng nở một nụ cười rất tươi. Kiểu cười lên như bừng sáng cả khuôn mặt luôn ý, giống như đang kích thích mình lao tới và túm lấy em vậy. Nhưng ngưng tại đó cuộc chiến đã kết thúc rồi, ra ghế ngồi uống 1 tách trà nóng thì lễ tân đi lại và có hỏi tôi xem như nào. Tôi không biết diễn tả cảm xúc như thế nào chỉ cười và gật đầu thôi mọi người ạ.
Tổng thiệt hại :
Tic = 50%
Tip = tic chưa giảm

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Haoieba

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/7/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Làm sao để được giảm 50% vé v bác. Em thấy trên app giảm còn 490

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.