Gò Vấp Điểm tin cuối tuần cùng tỷ tỷ 68

Lượt xem: 998

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chicharito0

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/4/22
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Cuối tuần đầy mệt mỏi của "thằng cu" xa quê và sự cô đơn lạc lõng giữa Sài Gòn hoa lệ nên đánh liều tạt cánh đánh đầu qua Adam xả stress .
Mới vào thì được lễ tân giới thiệu, mình chọn vé onsen cho biết mùi vị :))). Sau đó bé lễ tân đưa máy cho mình chọn, lướt lướt 1 hồi thì thấy ấn tượng với bé 68 nên quyết định chọn bé.
Rồi locker dẫn lên phòng xông hơi, cỡ 5p thì em vào. Vừa vào thì em "Dạ em chào anh". Ủa ủa sao cái giọng nghe quen quen. Mình hỏi em thì ra em cùng quê với mình. Xông xong thì em dẫn mình ra tắm, phải nói là em quá dễ thương, dáng đẹp nói chuyện thì vui vẻ.Vì cùng quê nên mình vs em vừa tắm vừa buôn đủ thứ chuyện của mấy đứa đồng hương.
Về phần mát xa khoẻ thì em làm rất bài bản, xoá hết mệt mỏi trong người mình luôn.
Mới khoẻ tí thì lại đến phần mệt, phần này thì mình không kể chi tiết đâu. Kiểu mình muốn giữ kỉ niệm trong tâm trí thôi :)))
Tóm lại, mấy bác cứ tới trải nghiệm đi nhé, bảo đảm là Nứng Nừng Nưng luôn =)).
Lúc về mà người cứ tê tê tái tái kkkk.
Bé 68 thì 10/10 nha hề hề. CSVC thì 8/10
Tic: 250k
Tip: 500k

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở Adam xin cảm ơn anh vì đã dành thời gian tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Hi vọng sẽ có dịp được tiếp đón anh thêm lần nữa ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.