Điệp vụ 11/10 - diện kiến cô 10

Lượt xem: 1,670

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
chào các bác , sau thời gian bão lụt trôi qua mới có dịp quay lại , đang ngồi cafe bỗng dưng thằng em nó buồn buồn, thế là tranh thủ vào inbox bác Lục xin cái điệp vụ, cuối tuần nhậu quá nên giờ mới trả report dc
thủ tục thì vẫn như cũ, vào quầy đưa code nhưng mình úp lên vé onsen do đi bé 10 hot hot bên đây nên quyết định hao phí thêm 400 ^^
hên cái vào lúc bé đang rãnh nên lên phòng luôn, tranh thủ xông hơi cho đã người, bữa giờ nhà cửa bế bồn dọn dẹp cũng mệt mỏi, nay xả ra hết hehe
ấn tượng đầu tiên lúc onsen chính là tươi ngon haha, phải nói là ngon ngọt, xanh tươi, mềm mại , săn chắc pha chút ngây ngô, như một nguồn tài nguyên chưa được khai thác quá nhiều, hàng họ phải nói là mới toanh , nhưng khi đến mục thư giãn mới thấy là em tuy mới nhưng lại có kỹ năng rất tốt, vuốt ve, đi lưỡi nhẹ nhàng, rất chịu hợp tác , bảo gì nghe đấy, từ đi mát xa mà cảm giác cứ như đi chăn rau ấy các bác kaka, nói thật chứ không đùa, onsen 1 hồi phê quá mình thư giãn lun trong bồn tắm lun, cảm giác 69 trong bồn nó đã thôi rồi , giờ ngồi viết mà cứ rần rần cả người.
xong xuôi em nó lau khô đưa lên giường đấm bóp chém gió, em nó teen mà kiểu hơi ngây ngô nói chuyện y chang mấy bé sinh viên ấy, chọc ghẹo nhau 1 hồi cũng hết giờ.
kết thúc chương trình phê pha
thiệt hại
tic code + 400
tip 1 củ cho sự phê pha
locker + giữ xe 40k

1 bé đáng để quay lại, để tháng sau dồn lúa làm cái vé super onsen vs bé 10 và 20 rồi sẽ viết ký sự lại cho các bác haha
cám ơn bác lục tài trợ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ bé

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28