Điệp Vụ Q.9 Thủ Đức Điệp vụ 12/6-KTV 89- Không được như ý

Lượt xem: 915

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Hôm nay nhận được nhiệm vụ của bác Mod Luc AKA giao đi thám thính ở một cơ sở hoàn toàn mới với mình: massage Trung Sơn, quận Thủ Đức. Cũng có tham khảo trên diễn đàn thấy anh em cũng có đề cập nhiều tới cơ sở massage Trung Sơn, nên mình cũng hào hứng nhanh chóng săp xếp công việc, rồi phi tới cơ sở. Địa chỉ cũng dễ tìm, đến ngay cơ sở thì đập vào mắt hình về bên ngoài cơ sở khá nhỏ, nếu so với pharaon hay samdi gần đó thì ko thể bằng được. Mình cũng đến làm thủ tục trình code Onsen, nhưng cũng thấy khá lạ ở đầy ko thấy có Osen, mình có hỏi lễn tân và looker thì có nói tương đương vé Body VIP (700k), mình cũng ok và hỏi có bé 89 hay 69 có đanh rãnh ko thì cho mình book luôn. Looker có trả lời minh bé đang rảnh anh chờ tầm 15-20p em đưa bé về vì bé đang ở bên 1 cơ sở khác gần đây. MÌnh ok, rồi lên phòng xông hơi tí trong lúc chờ bé

1. Cơ sở vật chất: 7 điểm, bên ngoài cơ sở khá nhỏ, phòng massage nhỏ, nhưng khá sạch sẽ. Tuy nhiên, theo mình có 2 điểm mình thấy cơ sở nên điều chỉnh nếu thấy được: phòng xong hơi quá bé, ghế ngồi nhỏ, hơi xịt từ dưới ghế lên, ngồi chắc phỏng hết chân và mông. Bôn tắm lại ko giữ được nước, nên có muốn ngâm bồn là điều bất khả thi. Được cái mình thấy giường massage khá ổn, to, rộng thoải mái

2. Giá vé và dịch vụ: 7 điềm, theo minh thấy giá vé khá chát so với mặt bằng chung các cơ sở cùng cấp, nhưng dịch vụ lại đi kèm lại ko tương xướng. Chẳng hạn, cùng mức vé 700-800k, thời gian có 70p (nhưng thực chất mình đi chỉ tầm 55-60p), dịch vụ có tằm nhưng nhân viên ko nude hoàn toàn, chỉ như mẹ tắm cho con, ko có nuru và CIA gi luôn, và đương nhiên là chỉ 1 shot

3. Lễ tân và looker: 8 điểm, khá nhiệt tình, tuy nhiên mình có note lại 1 việc, nếu đã hẹn khách tầm 15-20p và làm được thì hãy hẹn khách, hẹn mình như vậy nhưng thời gian mình ngồi chờ em khá lâu 35-40p. Nếu ko đúng giờ được thì nên tư vấn cho khách hàng trước khi đưa lên phòng, tránh làm mất thời gian của nhau.

3. KTV: 89, em quê miền trung

Face: 8 điểm, nhìn mặt khá xinh xăn dễ thương

V1: 7 điểm, cam việt thôi, mềm (trước có bác nào đi thấy report là bưởi, nhìn trên hình tưởng bưởi thật, nhưng thực tế không được như vậy)

V2: 8 điểm, có eo, thon hợp với dáng em

V3: 8 điểm, em có cặp mông khá ấn tượng, to và sẵn chắc

V4: ko cho điểm, lý do: em có nói anh đừng dùng tay đưa vào, mình thì cũng ko thích 69, nên thôi nghe vậy thì thôi mình cũng ko làm khó em

Massage khỏe: 7 điểm, em đấm có lực, khá bài bản tuy nhiên theo minh thời lượng dành cho massage khỏe tầm 15-20p khá ít. Nếu được nên tăng thời lượng cho massage khỏe thì tốt hơn

Massge thái: 8 điểm, em làm mình thấy hài lòng nhất ở bài này, nhẹ nhàng, chậm rãi để cảm nhận

Massage mệt: 6 điểm, mình không đánh giá cao em ở điểm này vì 2 lý do: thứ 1, em làm HJ khá nhiều trong khi đó BJ theo theo cảm nhận của mình khá hời hợt, mạc dù vẫn có một số skill cơ bản như nút ti, thổi lỗ tai,… Thứ 2, quá trình em thư giãn cho mình em vẫn hay nhổ nước miếng ra, mình thấy điều này ko hay dễ gây tâm lý không vui cho anh em trong quá trình thưởng thức. Làm cho mình có lúc mình cảm nhận con Kiu của mình muốn xìu xuống luôn. NHưng thôi cũng cố gắng out sau 1 loạt động tác HJ. Tuy nhiên, mình vẫn giữ thái độ vui vẻ với bé để tranh làm ảnh hưởng. Sau đó, mình cũng được lắm rửa lại và ra về. Thời gian từ lúc bé vào phòng tới lúc mình ra về tầm 55-60p.

Tick: bác Lục lo

Tip: 700k, lúc về quên ko gửi ít café cho em trai looker (chắc lúc đó do tâm trạng ko được vui lắm)

Theo đánh giá riêng của mình thì dịch vụ không tương xứng so với giá tiền vé (BodyVIP). Chào thân ái và quyết thắng. Xin cảm ơn bác Mod đã tin tưởng trao điệp vụ

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit and Chuonq Wook Wee
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.