Điệp vụ 13/07: Số 21- Nhạt nhòa, không cảm xúc

Lượt xem: 641

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Dear các bác, các ACE trong diễn đàn!

Vốn là thứ 2 phải ra Hà Nội công tác, nên chiều thứ 7 bấm bụng nt cho bác Lục hy vọng sẽ nhận được điệp vụ trước khi ra Bắc. May mắn thay được bác Lục tin tưởng và trao trọng trách. Cảm ơn bác nhiều

Theo như mật lệnh là bé 19. Mình đến cơ sở lúc 14h55, thì chưa thấy bé vào ca. Quyết định chờ, đến hơn 15h thì lễ tân thông báo bé off, thế là random cho đúng chất điệp vụ. Được lựa bé 21. Ngồi nghỉ xíu và lên phòng.

Ấn tượng đầu tiên là hơi khó gần, có lẽ lần đầu gặp (nghe em nói thì mới làm được hơn chục ngày)

Face: mãn teen 6/10 (không hỏi tuổi vì thấy không hợp gu lắm)
V1: 5/10 (nhỏ, xuông cấp, nhăn)
V2: 5/10 (Mặc dù mình dây nhưng mỡ nhiều)
V3: 8/10 (được mỗi cái này, căn tròn)
V4: ?? giấu hơi kỹ, không được nhìn, chỉ được sờ, nên không đánh giá được

Tắm tiên không có gì đặc sắc, chà thái theo kiểu có bài thôi chứ không nhiệt tình lắm.
Thư giãn: nút ti, cho bú bình, BJ/HJ (40/60) skill nghèo nàn, không ấn tượng.

Massage khỏe : 6/10

Tóm lại: Chán, sẽ không gặp lại, chỉ định nên đi thường ko nên đi thái hay tắm tiên vì làm theo bài cho đúng quy trình, cảm xúc không có. Mong có 1 buổi chiều thư giãn thoải mái trước khi ra Hà Nôi nhưng không được như ý cho lắm, nói chung là hơi thất vọng.

Hôm làm điệp vụ xong thì không có cảm xúc để viết RP, cộng thêm chuẩn bị đồ để ra Hà Nội, nên hôm nay mới có thời gian làm RP. Mong mọi người thông cảm.

Cảm ơn Bác 6 đã tin tưởng trao điệp vụ. Cảm ơn cơ sở đã tham gia Even.

Thân ái và quyết thắng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.