Điệp Vụ 1st : Bơi trên phao cùng VĐV Người đẹp 27 SHANGRI – LA

Lượt xem: 1,331

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tigerfunny

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/18
Chủ đề
2
43
2
38
0 ₿
Sau nhiều lần ỉ ôi cũng được Bác LAK gửi cho cái Code sớm làm điệp vụ. Tâm trạng hồi hộp, ăn vội tô cơm nguội lấy sức lên chiếc Audi Q.7 2bánh,đạp hết chân ga lao đến địa điểm thi đấu.

Vào đăng ký môn Tắm Tiên cho em Lễ Tân xinh đẹp, nằm đợi hơn 40 phút cũng được lên phòng thi đấu.

Nhận định tổng quan phòng ốc trang trí đẹp, sạch sẽ nhưng quái lạ mình đăng ký môn Tắm Tiên mà sao không thấy cái bể tắm nào chỉ có cái phao ở đây nhỉ. Thôi kệ chắc lát sẽ được bơi trên phao rồi.

Vào thì đã thấy em 27 thì đã nằm đợi trong phòng, Em nhỏ nhắn, dễ thương, trắng trẻo, với nốt ruồi nhỏ nhỏ xinh xinh gần khoé mũi nhìn khá khiêu gợi, với trang phục đồ ngủ theo phong cách Nhật, thấp thoáng qua ánh đèn là bộ nội y ren, lọt khe làm thằng nhỏ bắt đầu dậy sóng.

Sau màn khởi động bằng 5 phút xông hơi, thì bé bắt đầu lột dần những gì trên người xuống, mình thì nhẹ nhàng lao tới phụ em cởi áo ngực ra, đặt luôn nụ hôn lên bầu ngực tự nhiên không to nhưng đẹp của em, em bắt đầu rên ự ... ự đồng điệu với những lần se đầu vú của mình. Thời gian như ngừng trôi cho đến khi em cất lời “anh hư quá à , nằm xuống phao đi anh, mình cũng bơi nhé !!!!”.

Mình như đứa trẻ ngoan ngoãn nghe theo, em bắt đầu đổ sữa tắm lên lưng mình, và dùng bộ ngực nõn nà, mềm mại chà từ lưng xuống chân, rồi từ chân quay lại lên lưng, mình cảm giác cặp ngực em là thứ mềm mại nhất mà mình từng biết.

Rồi em nói mình nằm ngửa ra đi, đây mới là phần sung sướng nhất nhé, em lại đổ từng giọt sữa tắm lên người mình, nhẹ nhàng xoa bóp nâng niu thằng nhỏ trong bàn tay,cười tủm tỉm “ của anh dài dữ”.

Em lại leo lên người mình,dùng cặp nhủ hoa chà chà đầu ti mình, chà xuống thằng nhỏ mình, kẹp thằng nhỏ không thở được, mình cũng cơ hội đưa bàn tay mình khám phá vùng kín em, thì nước nhờn đã lênh láng ( Đù ... dâm vãi !!!!),1 ngón rồi 2 ngón ra-vào em bắt đầu rên rõ hơn, em oằn người nói muốn nuốt thằng bé. Thế là em nhẹ nhàng ngậm thằng nhỏ trong miệng, mút lên mút xuống, ngậm bi, đá lưỡi ngon lành như đang thưởng thức cây kem mát lạnh giữa ngày hè nóng bức.

Mình không biết là đã kiềm chế trong bao lâu rồi đến lúc cũng chịu không nổi, em nhận thấy điều đó liền dừng lại và kết liễu thằng nhỏ bằng tuyệt chiêu bánh bao kẹp xúc xích, mình thì giật giật sung sướng như có điện chạy qua người.

Sau đó Em tắm rửa sạch sẽ lại cho mình,mình lên giường nằm để em đấm bóp, phần này thì em làm đủ bài, khá có lực, xua tan đi mệt mỏi trong người.

Thời gian 90p trôi qua nhanh như thoi đưa, đến lúc cũng phải xa em để quay lại cuộc sống bon chen thường ngày, cảm ơn em đã cho anh những giây phút thăng hoa, hẹn em lần sau gặp lại.

Đánh giá về em 27 mình xin phép không đánh giá chi tiết do tuỳ vào cảm nhận của mỗi người, riêng bản thân mình thấy rất hài lòng về em.

Tổng thiệt hại: Tic Điệp vụ +100k, tip:500k, giữ xe:10k (xin lỗi do hết tiền lẻ)

Đây là lần đầu tiên mình viết bài nếu có gì sai sót mong các bác nhẹ nhàng bỏ quá.

Lời cuối xin cảm ơn Mod LAK đã tin tưởng giao nhiệm vụ.

Chào thân ái và quyết thắng.

(24/07/2019)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.