Điệp vu 21/12 KTV 22

Lượt xem: 1,442

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tuan_Nguyen_0410

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/10/19
Chủ đề
2
2
2
0 ₿
Kính chào các bác, được nhận làm điệp vụ từ bác @@Lục A Ka đã giao phó cho cái code để đi thư giãn cuối tuần, cảm ơn bác nhiều.

Về CSVC ở đây cũng đẹp sạch sẽ, có xông hơi, xông khô luôn .Trưa ăn uống xong xuôi tranh thủ ghé Dubai Q1, Nhận điệp vụ KTV 22 (KTV này mới vào) check code các thứ lên phòng chờ em nó, Số 22 bước vào, chào hỏi xã giao vài câu . Do phòng xông hơi gặp vấn đề nên vào tắm luôn

Về mass khỏe bé làm ok , tận tình, lực vừa đủ tầm 25p, mát xa thái em làm rất phê , cảm giác đầu ti cứ lướt lướt trên từng cm trên cơ thể , đường lưỡi phải nói nó đều đặn tê tái vô cùng , vừa đá bi vừa vuốt trụ , kết hợp bj hj nó nhịp nhàng, chủ động sính chấu (69) đầy kích thích e ra trong thõa mãn . ahihi. B05

Thái độ bé : nhiệt tình, chịu nói chuyệnm cười duyên
v1: vừa tay
v2: bt
v3: đủ xài hihi

tic : Bác Lục tài trợ
tip : theo mặt bằng chung

1 tí phàn nàn về phòng xông hơi bị hư. lần trước mình đến onsen thì hư xông khô, bây giờ lại hư xong ướt mong cơ sở khắc phục .

Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã cho mình buổi trưa thư giản. Cảm ơn các bác đã chịu khó đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenz Trần

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cám ơn huynh đã ghé ủng hộ ạ ^^ hiện đã hoàn tất sửa chữa hệ thống xông hơi ạ :D mong được đón tiếp huynh vào những lần sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tuan_Nguyen_0410

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿