Điệp vụ 99 Dubai Q1 face xinh nhỏ con mình dây cây cảnh

Lượt xem: 685

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kysuchanrau

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/12/18
Chủ đề
5
311
17
34
0 ₿
hello các a e đồng dâm !
dạo mấy hôm vừa rồi công việc bốc vác của em cũng hơn nhiều nên cũng khá đuối chưa có thời gian để ngồi suy nghĩ viết rp báo cáo cho bác lục và a e . Mình nhận điệp vụ ngày 31-7 mà hôm nay mới có thời gian ngồi suy nghĩ viết rp .e sry bác lục vì viết rp hơi trễ .
Thấy DB Q1 mới mở chưa có thông tin gì nhiều nên mình gửi bác lục xin chiếu cố chuột bạch vùng đất mới ai dè may mắn mỉm cười, tối cùng ngày mình có mặt tại DB Q1. điệp vụ của mình là 27 nhưng hôm đó ẽm nghỉ nên không đi đúng số được bác lục ạ ! Nên anh quản lý có chọn cho em số 99 xinh xắn nhỏ con mình dây đúng gu mình các bác ạ B11
-Quán mới mở nên vsvc ok , phòng óc ấm cúng , nội thất mới ,có cái giường với rèm che thiếc kế giống như trong cung đình trung quốc thời xưa . phòng xông hơi nóng chảy mỡ bên trong để cái ghế đẩu ngồi xông nhìn cũng hơi kém sang các bác ạ B04 quán thấy cũng cao mà hình như mới chỉ hoạt động 2 tầng ah ,em út cũng hơi ít hình như có tầm 4-5 em gì ah
-Phục vụ ok
-Khi em bước vào đập vào mắt mình là một em 1m48 nhỏ con face xinh dáng sang chảnh đồng phục mặc bikini và khoác áo mỏng bên ngoài nhìn cũng kích thích lắm các bác , nhất là mỗi lần em cuối xuống mở nước để lộ cái sịp vòng 3 nhìn thôi rồi luôn các bác ơiB11B11
V1 : nhỏ , điểm yếu của ẽm
V2 : nhỏ luôn , ok
V3 : cũng cong nhìn cũng ngon
V4 : ko chekB04
Thế mạnh của ẽm là massage khỏe có lực và nhiều bài , đi làm về mệt mỏi mà được em massage thì tuyệt vời . massage mệt em mặc mỗi cái quần ship di thái kèm cái dáng nhỏ con sexy hợp gu thẩm mỹ của em nên cầm cự cũng không được lâu lắm B24HJ BJ 50-50 . Em 99 cảm nhận của mình là ok dáng em hợp gu mình mà vòng 1 là điểm yếu của ẽm nên chống chỉ định mấy bác nào thích ăn bưởi . Đó là cảm nhận của mình bác nào thấy hợp thì gặp ẽm biết đâu có thêm được cái gì đó hay ho
Tic : bác lục tài trợ
Típ : 500k , thấy ẽm cũng không vui lắm chắc lần sau thử 700 trở lên
Bo phục vụ 20k @@
cuối cùng cảm ơn bác Lucaka đã chiếu cố và các a e đồng dâm đọc RP !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.