Điệp Vụ Q.2 Điệp vụ cùng bé 68

Lượt xem: 1,180

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Lời đầu tiên mình xin cảm ơn diễn dàn đã tài trợ code Điệp Vụ tại Number One.

Vừa nhận được code thì mình liền chạy tới cơ sở để xã lũ, đây là 1 trong những cơ sở đáng trải nghiệm ở Quận 2. Phòng ốc tương đối, CSKH nhiệt tình tư vấn mình chọn được bé 68, cơ bản chấm được mấy bé nhưng thấy vòng 1 bé 68 khủng nhất nên mình chọn.
Do mình tới giờ trưa tầm 1h nên đợi tầm 10-15p sau đó được nhân viên dẫn lên phòng xông hơi. Được tầm 10p nữa thì bé vào, bé thì ưa nhìn + vòng 1 khủng rồi mình bắt đầu quy trình vé Thái từ tắm rồi massage khoẻ (bé này làm khoẻ ổn nha các bác do bé cũng có nhiều kinh nghiệm từ trước) rồi tới massage mệt. Phần này thì bé sẽ chà thái, đi lưỡi, BJ tầm 70%, bé làm rất từ từ không hối thúc cũng vừa hết 60p là vừa xong.

Kết lại, nhận xét chung về bé 68 thì theo mình được 7.5/10, đáng để trải nghiệm thử.
- Khá thân thiện. Không thích nói về thông tin cá nhân, mình hỏi nhiều quá nên bé sợ luôn =)))
- Vòng 1 khủng hệ bưởi, bóp cực kỳ phê.

Thiệt hại, Tic code, Tip 500k.

Chân thành cảm ơn anh em đã đọc bài review của mình.

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Bác đi chơi mà vào hỏi dữ quá bé nó sợ thì phải.

• Haha
Điểm cảm xúc: thien2k

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :2onion18: đi massage mà tưởng đi hỏi cung hả bác.

• Like
Điểm cảm xúc: thien2k

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
bác tả quy trình ngắn gọn xúc tích nhỉ, giống như tôi chơi PUBG vừa vào ko có súng bị nả 1 phát chết ngay, out game, chưa kịp cảm nhận :2onion16::2onion16:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.