Điệp vụ ngày 16/11 cùng bé 34

Lượt xem: 1,178

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Du Đạii

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/11/19
Chủ đề
2
9
3
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Rạng sớm ngày 16/11 thì mình gửi inbox cho bác LAK để nhận nhiệm vụ ở Shangri-La Gò Vấp. Nào ngờ được LAK để ý đến và cho code Thái =))
Đến chiều 13h30 thì phi xe qua Shangri-La, lúc này cũng có vài khách ngồi chờ nhưng vẫn được phục vụ nước và trái cây khá chu đáo. Đưa code thì bạn nhân viên bảo up lên tắm tiên 100k ok chơi luôn và được xếp cho KTV số 34. Nằm đợi trên cái ghế cong cong chưa được 5p thì bạn lễ tân dẫn lên phòng. Vừa lên đến nơi mở cửa thì bé đã đứng chờ sẵn rồi nói :" chào anh". Bé trong bộ đồ mỏng có tí lipit vòng 2, vòng nhưng mà vòng 1 lồ lộ ra cũng ngon không cưỡng nổi. Bé hỏi muốn làm Thái trước rồi ms khoẻ hay Thái sau, thì mình quyết định khoẻ trước.
Bé đi cũng khá ổn bài khoẻ, cũng lực dữ lắm, bé còn hỏi muốn đá nóng không thì bé quấn khăn tắm đi lấy đá nóng rồi massage cũng phần nào hết mỏi mệt :v trong lúc làm thì bé cũng trò chuyện vui vẻ về cuộc sống, nghề nghiệp, dự định tương lai....bla bla.B32.
Xong xuôi thì bé kêu lên phao, lúc này bé thoát y hoàn toàn tắm táp cả 2, mình cũng tranh thủ sờ mó lung tung :))
Mặt bé: cũng duyên dáng xinh xắn 7d
V1: to tròn và là hàng real 8d
V2: có lipit, bé còn nói bụng e hơi mập a đừng chê =)) cho 7d
V3: căng tròn doggy thích phải biết 9d
V4: tạm ổn không khám phá nhiều 8d.
Bé đi bài thái bằng cặp ngực chà xoay tròn từ lòng bàn chân lên đến cổ, cùng với cái lưỡi điêu luyện tê tái lòng người. Xong bé kêu mình lật lại rồi đá bi, chà cột các thứ các thứ. Bé lấy tay mình để vào v4 và v1 chủ động cho mình khám phá B34. Cuối cùng thì 10p mình cũng out trong sung sướng rồi bé kêu: " làm anh ra mà em cũng mệt nữa." Thiệt là cưng biết bao =)))
Kết thúc 1 buổi làm nhiệm vụ khá hài lòng.
Tic: bác LAK tài trợ + 100k up tắm tiên
Tip = Tic chưa code.
Giữ xe 20k.
Thanks bác LAK đã hỗ trợ cho mình đi làm điệp vụ hnay và chúc bác sức khoẻ. B38

• Like
Điểm cảm xúc: JohnyNguyen

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿

Haizz, Hôm qua cũng tính đi bé mà thấy trước đó cũng có điệp vụ voi 34 rồi nên đành nghe theo em lễ tân chọn 52.
Tiếc quá, biết trước chọn 34 luôn cho rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Du Đạii
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.