Điệp vụ ngày 2/5

Lượt xem: 986

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Hnay rảnh mới viết rp cho các bác đc... Mấy nay trời nóng quá,muốn tìm cái gì cho mát mát chút nên ib liền cho bác L.A.K,hên sao đc bác ấy chiếu cố,keke.
Tối đó trời mưa lâm râm,cũng cố vác chiến mã phi đến cơ sở và yêu cầu e 33 thần thánh để trải nghiệm thử.
Bước tới cơ sở đánh giá đầu tiên là csvc thì ok,mà có điều diện tích hơi nhỏ.
Vô phòng thấy e đã ở sẵn trong phòng đợi,có cảm giác đc chào đón,kkk.
Vô phòng thì thay đồ r xông hơi,xông xong thì đc e tắm như mẹ tắm con ;)). Điều đặc biệt ở đây là e mx mệt ở dưới cái phao tắm luôn. Tắm xong toàn thân sạch sẽ thì e yêu cầu mình nằm xấp xuống phao và bắt đầu đi thái,r e lật mình lên đi đường lưỡi,liếm tai,click ti...xong e bắt đầu BJ một cách nhiệt tình và sau đó mình chịu k nỗi phải out luôn,hehe.
Xong xuôi thì e tắm lại cho mình,r nằm lên giường e cho mx khoẻ lại.
E 33 này mình thấy có nhiều bài rp r,nên mình k có đánh giá chi tiết về các thông số. E này nhỏ con,các vòng thì cũng phù hợp với nhau và vóc dáng của e nó,kkk. Và cũng vì nhỏ con nên mx khoẻ hơi thiếu lực chút,nhưng đc cái cũng đủ bài.
Có 1 điều mình góp ý với cơ sở là đèn trong phòng hơi sáng,ng ngoài nhìn vào có thể thấy đc hết bên trong đang làm gì,nên đôi khi cũng hơi ngại.
Chốt lại thì cũng có 1 buổi làm điệp vụ thành công,kkk. Cám ơn cơ sở và bác L.A.K đã giúp e có 1 buổi thư giản vui vẻ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.