Điệp vụ ngày 24/05- em gái dễ thương số 20

Lượt xem: 1,356

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Mấy hôm nay nắng mưa thất thường, nên mệt người quá, Lờ tui đành xin bác @Lục A Ka cho tham gia điệp vụ vậy. Nhận code xong, Lờ tui phóng qua chốn cũ Shangri-la. Đến nơi, thủ tục nhanh gọn với số 20 đã được chỉ định. Lờ tui lên phòng đã thấy em ngồi từ trước rồi, vẫn như tiêu chuẩn của Shangri-la. Điều này không chỉ Lờ tui mà anh em trên *** hẳn cũng rất hài lòng. Ấn tượng đầu tiên với em là giọng em rất ngọt ngào, và cũng rất lịch sự. Gương mặt em cũng khá xinh, mặc dù em nói mới làm mặt về nên còn bị đỏ, nhưng riêng Lờ tui thấy em vẫn có nét duyên riêng.
Điểm mới lần này là em đưa tui đi tắm trước, tui ngoan ngoãn nghe theo. Em nhẹ nhàng cởi bộ đồ ngủ mỏng tanh và vào tắm cho tui rất kỹ, cả thằng anh lẫn thằng em. Sau đó em đưa tui qua thái. Bắt đầu tới phần quan trọng. Vòng 1 của em khá đầy đặn, và em còn làm rất kỹ nữa, nên lờ tui nằm sấp mà muốn thọt cho thủng cái nệm luôn. Bác nào không quen bay Thái lâu coi chừng say sóng rồi ói tùm lum đấy! :)) Sau khi lật lại thì em đi đường lưỡi khắp người, làm tui chịu không nổi, chỉ chờ em ngậm thằng nhỏ là lên nóc nhà luôn. Em quần tui một hồi thì tui cũng đành buông tay chịu trói.
Xong rồi em tắm lại cho tui lần nữa rồi qua phần matxa khoẻ. Em làm rất có lực, tan biến hết mệt nhọc cả tuần sấp mặt vừa qua.
Đánh giá chung: MS:20
Face: Xinh duyên, hơi có chút mụn, chắc do mới đi làm mặt về.
V1: 8/10
V2 +V3: eo ót cân đối với mông.
Điểm đặc biệt với Lờ tui là em nói chuyện rất nhỏ nhẹ và dễ thương, đúng theo gu của tui vì bình thường tui khá ít nói nhưng khi gặp em tui thoải mái trò chuyện.

Tổn thất:
Tic: Code được tài trợ + bù gói Thần tiên
Tip: 5xx

Xin cám ơn bác Sáu đã tài trợ. Cảm ơn cơ sở luôn giữ đúng chất lượng, tui đi nhiều lần rồi và sẽ còn đi nhiều lần nữa, chỉ đơn giản vì ở đây chất lượng luôn tốt hơn nhiều nơi khác.

Cám ơn anh em đã đọc, chào thân ái và quyết thắng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.