Điệp vụ ngày 24/06, đầu tuần nhẹ nhàng cùng em gái 19

Lượt xem: 900

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Lờ tui đang lúc tuần trước nhức mỏi cả người, định bụng cuối tuần đến thăm các em ở Shangri-la. Người tính không bằng trời tính, cuối cùng lại kẹt kèo nhậu. Vậy nên hôm nay đành lên điễn đàn xin điệp vụ của bác Lục đến thăm các em vậy.
Nhận được inbox, Lờ tui hí hửng phóng nhanh đến chốn cũ. Sau khi làm thủ tục các kiểu thì Lờ tui được dẫn lên phòng Vip mới làm, đã có em chờ sẵn. Phải nói thêm là mấy anh em locker ở Shangri-la cực kỳ thân thiện và hiếu khách, nhiệt tình chăm lo cho Lờ tui từ chai nước đến khi chúc vui vẻ khi lên phòng. Đi vào vấn đề chính thôi, Lờ tui được chỉ định em 19. Nhìn lướt qua thì chấm cho em được bộ đồ sexy hết mức, hợp với làn da trắng nõn nà. Em dẫn tui đi xông xong rồi đưa lên phao tắm mà chà thái. Hai cơ thể hoà quyện với nhau. Vòng 1 của em đủ xài, tuy chưa phải gu của Lờ tui nhưng cũng đủ để anh em cảm giác cái kiểu làm Thái đi đến đâu là tê đến đó. Em làm đủ chiêu, đường lưỡi đi từ gối lên tới cổ, rồi đá bi liếm cột đến kèn sáo. Em BJ gần như hoàn toàn, chỉ thỉnh thoảng HJ để hôn lên ngực rồi lại trở lại BJ. Lờ tui cầm cự được một lúc rồi cũng đành buông xuôi.
Xong rồi em quay tui trở lại giường nằm rồi mat xa khoẻ. Các cách matxa cũng theo bài bản của cơ sở rồi, nên Lờ tui không nói thêm nữa. Chỉ nói thêm là em nói chuyện rất đàng hoàng và ngọt nhá các bác, phù hợp cho các bác muốn tâm sự thế thái nhân tình, không chỉ định các bác vô chăn nghé nhé.
Tổng quan về em số 19:
Face: Có nét, da trắng.
V1: 7/10.
V2: 6/10, hơi lipit tí.
V3: 7/10.
Thiệt hại: Tíc bù thêm 100k, do có tài trợ của bác Lục. Tip 5xx

Xin cám ơn các bác đã theo dõi.

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.