Q.1 [Điệp Vụ] ONSEN Tới công chuyện cùng 09 Tân Định

Lượt xem: 1,181

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
10
35
31
0 ₿
Nghỉ trưa buồn buồn dạo quanh diễn đàn thấy bác Lục cho đăng ký điệp vụ, thế là inbox ngay và liền, may mắn nhận được nhiệm vụ của bác Lục
Cuối ngày làm vài chai cùng các anh em, nhâm nhâm cuồng dâm nỗi loạn, sau khi chia tay về đường ai nấy đi, dạo quanh diễn đàn thấy DB Tân Định, thấy hình bé 09, face xinh kute, body hơi bị đẹp
Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
Face: xinh kute, mặt hơi tròn tròn, nhưng có nét dâm dâm,
V1: to, bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real
V2: eo thon , ôm như NYC
V3:căng mọng, Doggy là tới công chuyện
V4: sơ sơ là ướt nhẹp rồi
Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, qua giường tiếp tục thôi anh ơi
Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...
Mass khỏe: đấm có lực, khoái nhất massa đầu cảm giác thoải mái, xả stress
KTV 09
Tic Bác Lục
Tip theo thị trường
Chúc cs ngày càng đông khách.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
521
295
Cần Thơ
0 ₿
Ủa điệp vụ sao lại có tiền tic??

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Do chủ thớt nhầm lẫn gì đây,code bác Lục rồi app Cama thì hơi bị sai đó ??? Chưa kịp CHỈNH SỬA mà đã đăng bài luôn rồi

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
10
35
31
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: XkCantho