Điệp vụ Shangri-La 12.06

Lượt xem: 919

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ruado

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/9/15
Chủ đề
3
34
4
38
0 ₿
Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn Anh Lục Aka đã tài trợ free code.
Để ko lan man dài dòng em xin vào thẳng việc rp đv e đc giao.
1.Về CSVC
Nhìn từ bên ngoài ko có vẻ hoành tráng lắm, nhưng khi bước vào trong nhận thấy thái độ từ cậu em gửi xe,em gái lễ tân cho đến Locker rất thân thiện và dễ mến. Đặc biệt bé lễ tân nhìn đáng yêu vô cùng.
Cũng như 1 số các anh đi trước nhận điệp vụ thường thêm 100k để up vé tắm tiên, thì e cũng ko e dè móc thêm 1 xị để trải nghiệm cái nệm hơi nó như nào.
Được bác Lục giao điệp vụ số 33 tuy nhiên khi yêu cầu thì bé lễ tân cho biết 33 off, nên e random luôn, và ngẫu nhiên đc e gái số 19.
Sau khi cậu em dắt lên phòng thì e thật sự cảm thấy yêu thích ngay cách bố trí phòng của cơ sở với gam màu chủ đạo màu vàng, kết hợp dàn đèn led trải đều các góc cạnh căn phòng khiến e cảm thấy dễ chịu và cho cái nhìn về sự cao cấp. Phòng có Xông ướt và xông khô khá chật chội, giường rộng rãi, phao hơi màu xám.
2. Tắm tiên
Bé 19 có dáng người ko cao lắm, nước da khá trắng, gương mặt dễ nhìn, ko xấu , ko đẹp.
Đầu tiên bé lịch sự cởi đồ cho mình vs lời nhắn: anh cởi đồ ra xong hoi roi để em tắm cho anh nha? … Ok....
Qua đoạn xông hơi, em bắt đầu dắt ra phao để tắm cho mình và ko quên cởi sạch đồ của ẻm ra, cả 2 cùng nude 100%.
Tắm táp nhẹ nhàng sau đó e bắt đầu đặt mình nằm sấp xuống để dạo đầu cho màn mss thái.
Ngực bé này tự nhiên nên ko to lắm, các skill thì cũng bình thường, cạ tới cạ lui từ cổ, vai lưng, chân đến phiên lật người lại tiến trình thư giãn. Vì mình đã nhận định các skill của bé bình thường nên cũng ko có quá nhiều thứ để chia sẻ, đc tầm 5p thì mình cũng out. (BJ/HJ tỉ lệ 5:5)
3. Massa khoẻ
Mình đánh giá cao em ở điểm này, bé đấm nhiệt tình, đủ bài, vừa massa vừa tâm sự chim trời cá biển. Đấm đc 1 lúc thì mình thấy khá đủ rồi nên bảo bé ngưng tắm lại cho mình để kết thúc 1 ngày trải nghiệm

Nhìn chung bé 19 này khá nghiêm túc, ít nói, phù hợp vs các anh nhẹ nhàng lịch sự, lúc đầu bé có vẻ ít giao tiếp, nhưng nếu các anh từ tốn , lịch thiệp thì bé cũng đáp lại vui vẻ. Bé này hơi cứng tuổi, mình xin đc phép chỉ nói đến đó mà ko tiết lộ tên và tuổi thật của em, để giành cho các anh tự mình trải nghiệm.

Tick Code free A. LAK + 100k
Tip 500k
Chào thân ái !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.