Tôi&Em ĐÔI LỜI MUỐN NGHE GÓP Ý TỪ ANH EM

Lượt xem: 1,857

Nuplum987

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/23
Chủ đề
1
10
3
Quận 9
0 ₿
Tôi biết em trong 1 lần đi massage. Tôi vẫn random đi đều các bé trong cơ sở để làm quen và giải toả.

Tôi có xin em Zalo và 2 đứa tôi đã kết bạn với nhau. Sau lần ấy đi về thì em làm tôi say đắm em, cứ nhớ nhung em nhiều hơn so với những bé lúc trước tôi đi.

Đến lần thứ 2 vào 1 tháng sau, tôi lại đến cơ sở để gặp em. 2 đứa tôi thấy thân mật, đỡ ngại ngùng hơn lần đầu, lần này e làm cho tôi cảm giác thân mật đến say đắm nhiều hơn cả lần đầu tôi gặp em. Sau lần ấy về thì chúng tôi chat với nhau nhiều hơn trên zalo.

Lần thứ 3 , em đã chuyển cơ sở , e thông báo cho tôi và tôi đến gặp em.

Sau lần thứ 3 thì chúng tôi nói chuyện, call video ngày một nhiều hơn và 2 đứa tôi thân nhau, đi chơi gặp gỡ bên ngoài nhiều hơn. Tôi thương em và em cũng có tình cảm với tôi từ bao giờ không hay luôn.

Quên được 1 thời thì tôi với em mỗi người mỗi việc. Tôi vẫn chấp nhận công việc hiện tại của em vì em còn phải gồng gánh nhiều thứ cho gia đình dưới quê. Tôi thì hiện tại chưa đủ khả năng để lo mọi thứ cho e và gia đình em.

Tôi biết là mình vẫn chấp nhận được công việc của em nhưng bản năng thằng đàn ông vẫn thấy ghen với khó chịu 1 xíu mỗi khi e bận có khách.

Những chuyện này mình để trong lòng không biết phải giải bày với ai vì mình cũng không có bạn thân thiết. Anh em trên diễn đàn cho mình ý kiến là mình với em có nên tiếp tục và tiến xa hơn không anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: PhatNguyen, NMT9x and Cung Thủ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Ai cũng sẽ 1 lần trải qua thôi bác, chúc bác mau vượt qua vì gần như k đi xa hơn nữa đc đâu

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123 and Nuplum987

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Vậy bác cứ tận hưởng thời gian này đi, đừng suy nghĩ xa vời quá , tui khuyên thiệt

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
muốn đi xa hơn vẫn oke nhưng ông phải bỏ cái sĩ diện đi 2023 rồi ko ai lại thấy khó chịu khi bạn gái làm ra tiền cả . còn vấn đề nghề nghiệp thì tùy, theo tôi ông nên nghĩ vợ ông là diễn viên lên vtv3 đá lưỡi thằng diễn viên khác đẹp trai hơn ông thì sao ? Còn nghề thì tui thấy nghề này ko có vấn đề gì , ngoài tuổi thọ của nghề thấp nên nếu có gia đình sẽ phải dự trù kinh phí và nghề phụ để giải nghệ còn có cái mà ăn
À với lại chưa đủ khả năng nuôi emgìđó thì tôi gópý chân thành nha, mấy em ms lương cao ngang giámđốc ngành ngân hàng của chi nhánh nếu làm tốt, thành ra thôi quên chuyện nuôi nuôi gìđó mà tập trung chuyện ok giờ có chi phísống rồi thìđối xửvới nhau sao chohợp ní

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
theo tôi thì nếu yêu thật lòng thì giữ tiếp tục là tốt nhất

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Cái này thấy n rồi, bạn mình n đứa cũng trải wa. Mỗi người mỗi cảnh nhưng mình thấy đa số sẽ kg đi đến đâu cả. Lúc say nắng thì khó đánh giá, người ngoài khách quan hơn

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
giờ cứ tận hưởng thôi bác, thời gian sẽ chứng minh thôi, rồi sẽ đi tới đâu hay ko được là do bác

RoronoaZoro

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
9
165
41
0 ₿
Tui cũng đã trải qua tình cảnh giống như bác chủ thớt, mặc dù biết là không nên để mọi thứ đi xa hơn nhưng tình cảm mà, cảm xúc mà đâu phải cứ ngưng ngang là được... Thôi thì cứ để thời gian sau này sẽ quyết định... Trước mắt cứ tận hưởng khoảnh khắc hiện tại đi bác chủ thớt kkk...

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
184
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chuyện này tui cũng trải qua rồi... Cũng một thời ẩm ương với nhau, có vui bùn gì cũng tâm sự, lúc nào cũng sẻ chia với nhau mọi thứ...

Em ấy sinh 97 nhưng thời điểm mà mình gặp em, thấy suy nghĩ khá trưởng thành..Cũng như bác đi vài lần rồi xin Zalo, về dăm ba lần đầu cũng chỉ nói chuyện xã giao, dần dà nói chuyện nhiều và thân hơn. Mỗi lần vô cơ sở gặp em cảm thấy phấn khởi dữ lắm bác.. Nhớ ngày đó chuyện gì cũng tâm sự, lúc nào ẻm ko làm khách là đều nt với mình. Nhớ có lần ẻm nói là em thấy chán cuộc sống hiện tại, làm nghề này thấy con người thân thể em rẻ rúng quá, em làm thời gian trả nợ xong cho mẹ vs để được ít vốn thì e nghỉ...
Gần 2 năm sau ẻm đổi nghề thật, ẻm ra mở quán cafe, còn mình tất nhiên cũng thành khách quen ở quán luôn kaka, mỗi lần tới quán của em chơi là thấy mọi buồn phiền tan biến cả...
Rồi có đợt mắt em lên lẹo, đi BV Mắt mổ mà bắt buộc phải có người thân đi cùng mới cho làm, anh em toàn ở xa nên ko ra liền được, vậy mà ai ngờ bé chạy ra với em liền ko do dự khi biết tin..Cái cảm giác mình vừa bước ra khỏi phòng tiểu phẫu thấy em ngồi đó chờ mình với nụ cười thật hiền, rồi khoảnh khắc hai đứa lặng im bên cạnh nhau cả tiếng để cho hết thuốc tê mới về, rồi cả hình ảnh em dỗ dành một em bé đang khóc làm nũng bên cạnh.... Rồi cả những lần bé đóng quán rồi chạy ra uống bia úp ngược với mình ở Q10 tới 1 2h sáng, hai đứa ngồi nói chuyện với nhau mọi thứ về gia đình, bạn bè, công việc...v..v..Rồi đợt dịch 2020 là em dẹp tiệm và về quê hẳn luôn, về quê ẻm mơ tiệm trà sữa gần nhà để dễ chăm sóc cho mẹ vs em trai đang đi học... Khi ẻm về quê rồi thì có lần nói với mình như này "em hiểu tình cảm của anh giành cho em và e cũng có tình cảm với a như vậy, nhưng cuộc sống của hai đứa mình còn quá nhiều thứ để lo toan, nếu có duyên hẹn gặp lại anh vào một lúc nào đó khi cả hai đã ổn hơn".... Rồi cứ vậy, khoản cách địa lý và cuộc sống kéo cả hai đi rồi cũng liên lạc thưa dần... Giờ thì như hai người bạn, lâu lâu nt hỏi thăm sức khỏe của nhau.....

Vậy đó bác, ai cũng có một thời để nhớ, cứ ngỡ là tất cả nhưng rồi cũng thành kỉ niệm... Ko phải ai làm nghề này cũng xấu và ko phải ai cũng tốt, nên bác cứ để thuận theo lẽ tự nhiên đi.

HuyTran0310

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
5
38
18
HCM
0 ₿
Nếu bé suy nghĩ ok, không đòi hỏi và thật lòng thì cứ yêu đi Bác. Mình cũng đang yêu bé làm nghề này, nếu yêu thì nghĩ thương bé lí do tại sao đi làm, vì gia đình hay vì bản thân bé?
Nếu vì lo cho GĐ thì phải thương bé nhìu hơn và bản thân mình phải cố gắng hơn để lo cho bé.
Mình có công việc ổn đinh tb 30tr/th, nhưng so về khoản lo cho bé vẫn chưa làm tốt, nên thay vì buồn thì lấy đó làm động lực mà cố găng, để sớm ổn định hơn. Đừng suy nghĩ nhiều bác!

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Câu chuyện của bác thì nhiều ae trong 4rum này đều đã gặp phải trong đó có tui. Bác và e nó đã ở 2 thế giới khác nhau, gặp nhau vốn dĩ chỉ là sự trao đổi qua lại, đừng để cảm xúc lấn át lý trí.

Cho nên rút kinh nghiệm: xác định đi ms, kara... vui chơi thì ko nên xin inf ktv làm gì vì vừa tốn thời gian + năng lượng mà kqua thì ko đến đâu.

Chúc bác sớm giác ngộ và quay về chính đạo :cuteonion18:

• Like
Điểm cảm xúc: Louis Ng and El25

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿