Tân Phú Đường đời đưa đẩy gặp bé 22

Lượt xem: 780

Ryuress

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/2/24
Chủ đề
3
16
11
Hcm
0 ₿
Hi , chào các đồng dâm :cuteonion7: Tình hình thời tiết SG rất ư là khó chịu nên quyết định tìm vào 5* để thăm các bé xả stress :1onion33: cơ duyên đưa đẩy mình đc tư vấn bé 22 nên triển lun .
Csvc thì như hình 7/10 . Thái độ NV , Lễ Tân thì nhiệt tình vui vẻ là 1 điểm + .
Mình đi gói trải nghiệm 1 phụt trc xem thế nào nếu hợp thì up lên 2 phụt :2onion2:
phòng xông hơi khô nóng khá nhanh rất ổn thix hợp thời tiết hiện nay của SG , vào xông phát là nhẹ ng lun .
Đang ngồi tầm 5' thì bé vào :2onion35: sau lớp kính mờ thấp thoáng dáng ng ko quá to cũng ko quá nhỏ đối với mình . Thấy mình bước ra bé nhẹ nhàng kéo mình ngồi xuống lấy khăn lau mồ hôi , nhảy hẳng lên đùi ngồi tâm sự các kiểu cho bớt bỡ ngỡ . Sau màn thăm dò sơ sơ thì nước bồn đầy . Bé dìu mình vào bồn ròi từ từ trút bỏ xiêm y . Vòng 1 to real . V2 , V3 ổn so với thân hình . Kỹ năng mình đánh giá bé phục vụ nhiệt tình . Ko ngại ngùng . Nên mình quyết định nâng lên gói 2 phụt :3onion15: BJ 100% lút cán , chiêu thức đa dạng thi triển ko bảo lưu nên tầm 10' là phụt lun , bé vẫn Bj nhiệt tình làm quéo người .
Màn 2 lên giường bé ms khoẻ chuẩn . Cứ như đi ms khoẻ thật lun :2onion18: 1 điểm + tuyệt vời . Ròi đến màn chà nuru , full bài ko qua loa cho có . Thái độ phục vụ nhiệt tình mình rất ưng lun . WC lau dọn ss , BJ ngập mồm , Song thủ hỗ bác các kiểu tuyệt học võ lâm . Làm cầm ko nổi lại phụt phát thứ 2 lút cán làm bé bị sặc do bất ngờ quá nuốt lun :6onion23: . Sau đó bé dìu mình ra tắm thêm lần , tắm kỹ từng ngóc ngách để trôi hết dầu bôi trơn .
À quên , mình cần thái độ phục vụ và đấm khoẻ có lực nên mình rất ưng :cuteonion7: . Bé đã lâm bồn nên V1 dù vẫn săn chắc nhưng quần đã bị nhăn . Các bác ko ngại điểm đó thì đây là 1 số rất đáng đi . Cám ơn mn đã ghé qua . Chúc cơ sở làm ăn phát triển tung ra nhìu km hot cho ae trải nghiệm .

• Like
Điểm cảm xúc: chúa tể bóng đêm