Q.1 Em 18 dubai luxury

Lượt xem: 962

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
38
39
0 ₿
Vừa đi sinh nhật bên Khè xong chay về hướng calmete máu gái nổi lên kêu bác tài chạy từ từ nhớ gần đây có cái massage. Quay qua quay lại thì thấy có nguyên biển massage to đùng massage dubai tấp qua luôn bác tài ơi. Vừa tới được đưa lên vài bậc thang vào phòng nó mát rượi có 2 pv ra chào mời nước. Uống chai nước tới phần chọn ipad , nhìn mà hấp dẫn chọn đại bé 18 vé 9xi tip sẵn luôn 1tr rồi chốt lên phòng làm giấc :8onion38:

Ngồi tý được đưa lên bằng thang máy thấy ok à. vừa vào phòng quá là đẹp phòng ở đây như mở sẵn 24/24 hay sao mà vào là máy lạnh, phòng xông nó mở sẵn, vào xông hơi cái cho tỉnh táo rồi qua xông khô cho khô người thì một em gái bước vào, đánh giá ban đầu là chọn đại nhưng trúng gu luôn chứ. Chui ra liền. Màn tắm tiên rất mới lạ nhưng phải trúng em tướng hợp gu quá 18 này tui thích nhất quả mông nó đã, em tắm chung luôn, không phải khen chứ tui xém out lúc em tắm, sau đó em BJ nhẹ khởi động cũng may em kiềm giúp để hồi tính tiếp, em lau khô người rồi lên giường massage.
Đấm bóp ổn hết có thêm đá nóng, và thời gian em làm khỏe mà tui lại thấy khá là lâu chưa bao giờ đi massage mệt mà được em chịu đấm lâu vậy luôn chứ, tiếp là massage thái rất thoải mái , em đi cặp ngực em mà nó từ tốn tui chỉ nằm mà muốn lật lại để thưởng thức cặp ngực đấy luôn chứ nhưng bé cứ từ từ làm và đến khi xoay lại lúc này bé 18 mới thể hiện cái độ dâm của em ấy khi bắt đầu trườn khắp người mình cảm nhận từ ngực đến mông cực kì sướng xong rồi bé bắt đầu BJ một cách miệt mài không quên chiều theo cái tay hư hỏng của tui nảy giờ đang sờ khắp người giờ bắt đầu xoa xoa cô bé của bé thỏa thích đánh phần này thì em nó khá nhiều nước rên nhẹ nhẹ theo làm tăng thêm độ kích thích, cầm cự được tý em tiếp tục xoa vuốt kích thích thằng nhóc và tiếp tục bj nữa đến lúc cao trào tui được out trong sung sướng.
Thêm cái ở dubai là thời gian đủ, em làm xong vẫn lại tâm sự rồi tắm táp ăn tý trái cây, em còn hỏi thăm ăn mỳ hay gì không em gọi pv chuẩn bị nữa. Quá tuyệt vời. Hy vọng dịp sau sẽ ghé tiếp thêm mấy bé nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
theo lời và tui đã gặp, phải ưng đến mức mua thêm xuất