Q.7 em gái mới nhớn 27

Lượt xem: 1,171

hungtranvip

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
37
13
0 ₿
cảm giác lâu ngày kh có người yêu nó cứ bị thiếu thốn làm sao á các bác. sự iu thương lo lắng , sự quan tâm iu chiều từ người khác giới ( đang nói tới bồ bịch gái gú thôi nha kh có nói tới mẹ già ở nhà đâu các bác kkk ) lên diễn đàn ngồi lướt thấy bên cs mới cho ra mắt bé 27 trẻ trung xinh xắn tui còn nghe bảo bé mới 18 th các ông, đúng gu tui rồi nên dứt thôi chứ còn chần chừ gì nữa đâu các bác.
làm ba cái thủ tục lấy code đồ ở nhà sẵn rồi nên khi tới quầy làm cái rẹc vài ba phút là xong, ngồi đợi tầm 5p gì đây bạn locker báo phòng xong nen tranh thủ lên phòng luôn.

lên phòng vừa cởi cái quần ra là bé bước vào , dáng người nhỏ con nhưng lại đầy đặn , khuôn mặt trẻ chung có nụ cười xinh phết các bác ạ. em nói chuyện rất nhỏ nhẹ , ỉu điệu và giọng nói cute cực đánh giá sơ bộ 27 thì
cặp dú tròn trịa vừa tay
xuống tới eo thì có chút lipit tạo cảm giác mượt mà
xuống nốt tới cặp mông thì săn chắc , da trắng vỗ bì bạch thì thôi luôn.
ngồi xông khoảng 10p hơn gì ấy nóng quá chịu éo nỗi nên chạy ra tìm thú vui mới với bé luôn. bé lau người rồi 2 đứa mình cũng ra ghế ngồi tâm sự vài ba câu tìm hiểu nhau rõ hơn.
vào bồn em tắm rửa khà sạch sẽ , sạch sẽ xong rồi bé tiến lại gần tui và dùng tay vuốt ve con trym , rồi em bày đặt nhìn tui với nụ cười ngại ngùng đồ nữa làm tui cứ như vồ dc em gái nhà quê mới lên v đó kk.
xuống tới giường em đấm khỏe khá là oke , bài bản , chầm chậm chill chill lắm các bác, bài khỏe tuy ngắn nhưng mà ra có vẻ khỏe thiệt kkk.
xong qua phần mệt : em bắt đầu từ tốn nhẹ nhàng bằng những nụ hôn đảo khắp người , đi lưỡi trải đều 2 mặt. trườn qua trườn lại giữa 2 cơ thể trần trụi , trườn tới lúc tui đang nằm ngửa thì em cũng bú liếm nhè nhẹ , tui có vô mông bảo em dô thế 69 luôn cho nó lóng.

công thức : móc bướm + húp sò + tiếng rên rỉ nhẹ của em + thêm kĩ năng bú chym cực đỉnh của bé nữa = 10p cum out luôn các bác

tôngr thiệt hại hết 1tr tròn luôn nha các bác
vé từ 700 giảm còn 299
tip = giá vé gốc = 700 nha các bác

• Like
Điểm cảm xúc: megumi, kinass and diệp vấn

megumi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
22