Gò Vấp (EVENT NICK MÀU) Lần đầu cọ sát =))

Lượt xem: 1,520

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em trên diễn đàn ạ.... Lại là em đây...

Câu chuyện bắt đầu từ mùng 5 rồi nhưng hôm nay em mới rãnh để chia sẻ thương thảo cùng các anh em đây ^^!!!

Hôm rồi em có mạnh dạn trải nghiệm tại Hoàng Gia nên cứ thế lên đường tới cơ sở... Lúc em tới cơ sở là 1h sáng và có gọi cho lễ tân trước... Đánh giá ban đầu bạn lễ tân nam rất oke... Tới nơi thì nghĩ ngơi xí để chờ mua vé (lúc đó trong người cũng lân lân r do mới làm vài chai ở Kingdom Club qua =)) )....... Khúc mua vé thì hơi buồn tí vì ko thấy lễ tân nhắc vụ bốc thăm may mắn vì mình đi 3 ng và có giới thiệu nhưng ko đc tham gia nhưng lúc đó chẳng nhớ về nhà r mới nhớ :( (Haizzz)

Mua vé xong thì ko đc chọn KTV.. nghe lễ tân bảo anh cứ lên phòng đi r em cb cho....(buồn tập 2).. thôi thì cứ lên phòng đã chứ hết thấy đường r... Lên phòng đc tầm 15 phút thì bé cũng vào với một gương mặt hết sức là xinh xắn (khoái khoái chảy nước miếng, chảy nước miếng).... Rồi lật lại ký ức hình như ko thấy em này đc cơ sở up... Hỏi ra thì bk em mang SBD 88 với thân hình khá loli ạ ^^

Sau khi hỏi thăm các kiểu con đà điểu rồi thì em và bé tới phần quan trọng nhất trong cuộc chơi là đi tắm (hú hú)..... Vào bồn cái là ứ ừ liền em hiện hình là một quỷ chính hiệu =))... Làm em chịu hết nổi hên là có hơi men ko là bắn mẹ r =))... Bú liếm đủ kiểu (hú hồn luôn má ơi)....Quấn nhau đc một tí thì cũng đứng lên để ra giường nằm để em đấm bóp cho tỉnh người tí còn làm hiệp 2.

Đến phần khoẻ thì bé làm oke lắm các bác ạ... Bài bản đầy đủ, vừa lực nên sướng run người =)) (Các bạn nào thích khoẻ thì nên chọn bé ạ)..... Đến phần MỆT thì khỏi phải bàn cãi... Bé đi đủ sv làm em lên tận trời mây tí nữa là em đè bé ra luôn rồi do gồng hết nổi =)) (Ráng kiềm cơn thú tính trong người lắm rồi đó ạ)

Quắn nhau đc hơn 30p em cũng đứt bóng ....

Đánh giá 88
Face: 8/10
V1: 8/10 ổn áp lắm
V2: 9/10 như eo 56
V3: 9/10
V4: 8/10
Cực ổn cho ae trải nghiệm nhé

Tic: 350k
Tip: 700k
Locker: 50k
Total: 1100k

Em xong phần của e rồi ạ... Còn lại nhờ các bạn tiếp tục ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07 and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Mừng bác ngon trym, cuối cùng cũng có rp số khác ngoài 100 để tui thẩm nghiệm @@

• Like
Điểm cảm xúc: xuandv1995

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
dạ cơ sở xin cảm ơn a đã ghé trải nghiệm dịch vụ ạ
Về phần bốc thăm trúng thưởng do lễ tân sơ xuất nên chưa cho a bốc thăm cơ sở sẽ bù trong lần tới với 2 vé thăm may mắn dành cho a, anh nhé

• Like
Điểm cảm xúc: xuandv1995

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bài này khúc quan trọng bác lướt hơi nhanh, nhanh tới mức là ko bít bé làm ji cho bác lun, BGK gửi bác 1đ khích lệ, hy vọng lần sau bác cho tí chi tiết nhé B04