Q.1 [EVENT NICK MÀU] <Series Golden Time in Dubai> <PART 2> >> Dubai Tân Định King Dubai vs 3 Nàng 04 - 09 - 18

Lượt xem: 2,359

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
15h50 chiếc Taxi dừng ngay góc đường Trần Nhật Duật - Đặng Dung, JL bước xuống xe đi bộ lẩn thẩn lại số 54 Đặng Dung - Massage Dubai Tân Định.
(Lý do muốn đi bộ để kiểm điểm bản thân là bao năm tháng qua chỉ có đi đi nữa đi mãi mà hok có viết bất cứ bài Report cơ sở Massage nào, ngày hôm qua đi Dubai Q1 về, 19h ngày 14 tháng 2 đang viết bài thì tay chân lóng ngóng thế nào mới viết được Mở Bài mà bấm Enter khí thế luôn rùi Enter nó tự auto post bài đăng lên, may mắn là JL spam Inbox nhờ @hitaro Huynh xóa bài kịp thời Cứu một bàn thua trông thấy... Ngàn Lần Đa Tạ hitaro Huynh. Sau khi hitaro Huynh đã xóa giúp dùm bài vẫn còn dang dở ấy thì JL phải ngồi viết tiếp cho đến 2h sáng ngày 15 tháng 2, khi đang ngồi gõ những dòng chữ này cho tới giờ phút giây này JL vẫn chưa hề chợp mắt dù chỉ một tí, thức trắng đêm @@)
Bước vào sảnh Dubai Tân Định thì gặp ngay Bé Lễ Tân đón, theo chân Bé lại ghế ngồi Bé rót cho JL tách trà nóng và hỏi anh có phải là JokerZ Lam đã book 16h Gói King Dubai - 3 Kỹ Thuật Viên 04 - 09 - 18. JL khẽ gật đầu và nói là anh đó... cũng tính dõng dạc gào lên rùi nhưng đảo mắt xung quanh thì thấy tận 3 khứa mặc sơmi trắng quần tây đen có vẻ mới xong chầu nhậu ở đâu đó vào Dubai Tân Định Matxa Relax nên JL đi có một thân một mình nên đành tự thu mình lại nép vào một bên ghế móc chút tiền ít ỏi trong túi ra đếm từng tờ một cầu cho đủ thanh toán tiền Tic. Một lúc sau 3 khứa kia cũng được dẫn lên phòng cùng 3 Chai Trà Olong và 3 Chai Nước Suối, chẳng biết một trong 3 khứa ấy ai may mắn gặp được Pé 37 cao 1m67 bên Dubai Q1 qua hổ trợ, tại sao mà JL biết thì JL sẽ nói rõ hơn trong <PART 3> nhé, ahihi.

Em trai Huy xuống sảnh thì JL gửi Huy tiền Gói Tic King Dubai. Nhận được hung tin @robotbua book Pé 04 hẹn Em trai Huy 17h có mặt tại Dubai Tân Định, tính rình rập phỗng tay trên JL đây mà, HONG Bựa ơi... Huy đã book trước 04 - 09 từ tối ngày 13 tháng 2 cho anh rùi nha Bựa muốn KS sao mà được. :p :p
Và rồi Em trai Huy mở Phòng VIP 1, JL tò tò theo sau, vừa mở xông ướt xông khô lên thì nghe tiếng bụp đèn trong Phòng chớp tắt hú hồn chim én, báo hiệu điềm hok lành đây... Huy nói đợi chút xíu mấy Pé vào phòng rồi mở xông hơi lên cho mình xông, chưa thay áo quần ra một mình ngồi cái ghế Vua màu đỏ đúng phong cách Dubai, lại moi móc chút tiền ít ỏi ra đếm từng tờ một để sẳn Tip cho cả 3 Pé. Ngồi một mình chờ mấy Pé bỗng dưng ngáp ngắn ngáp dài nên ngó qua ngó lại, liếc ngang liếc dọc thì thấy Phòng VIP 1 này có cái giường tròn khá lớn, sát tường có cây quạt xếp to đùng màu đỏ, có màn che tứ góc màu đỏ, 4 cái đèn lồng treo màu đỏ, chợt thấy lòng mình bất an vì JL mạng Thủy mà phòng quá nhiều vật decor màu đỏ đỏ.... nhìn thoáng trên bàn thấy có 2 Chai Trà Olong và 2 Chai Nước Suối, vài ba miếng khăn giấy ướt, phiếu ghi vào lúc 16h phòng VIP 1 số 3 Em Kỹ Thuật Viên. Ngồi gật gù một lúc thì nghe tiếng gõ cửa Em 09 bước vào trước, bước sau là Em 18, sau nữa là Em 04, như một thói quen JL gửi tiền Tip cho từng Em trước khi hành sự.

Ngồi đợi nước tắm thì 3 em cũng bắt chuyện vài ba câu thăm hỏi chào xã giao... nước bồn kha khá đủ tắm thì mấy em kêu vào tắm JL tự mình thay áo quần ra móc lên cây phơi đồ hít một hơi thở sâu bước vào bồn tắm, bồn 4 mạng vào ngồi khá chật chội nha nên sau màn tắm gội chớp nhoáng Em 09 hỏi mình muốn thư giãn trong bồn tắm một cái trước hay lên giường, JL nói muốn lên giường cho thoải mái nên bước ra Em 09 lau mình cho JL, Em 09 nói đừng lấy khăn lau đầu lau mặt nha nhưng JL tay nhanh hơn não Em vừa mới nói thì liền lau rùi ngửi thấy cái khăn có gì mùi lạ lắm àh nha, ac ac.
Lau người xong lại giường thì Em 09 nói mình nằm ngửa trước để thư giản... Trong đầu thoáng nghĩ JL chọn Gói King Dubai chọn đi 6 tay - 3 Em Kỹ Thuật Viên là Hợp Tình Hợp Lý Lắm Luôn nếu có thêm 1 Em nữa thì Em sẽ ngồi đâu nằm đâu đây ??

Do cả 3 Em đều hok phải là gout của JL nên JL sẽ hok tả sâu vào chi tiết...
Tuy JL đi 4 tay cũng khá nhiều lần nhưng đi 6 tay thì đây là lần đầu tiên mình trải nghiệm nên cảm giác cũng khá hưng phấn.
Em 09 ở giữa chăm sóc phần nữa thân dưới của mình - Em 18 bên trái chăm sóc phần trên ngực mình lên tới cổ tới tai - Em 04 bên phải chăm sóc phần từ ngực tới rốn click ti hôn bụng hôn xung quanh rốn... Quấn Riết Vào Nhau mơn trớn một hồi Em 09 nhiệt tình chăm sóc bé ciu, Em 18 hôn cổ hôn tai mình rồi cho mình bú bình, Em 04 áp tay phải mình vào ngực em xoa xoa rồi dần dần lần mò xuống bướm của Em. Ba môn phối hợp với tiếng rên khe khẽ thì JL cũng cầm cự được tầm 15 phút với kỹ thuật khá điêu luyện vừa BJ vừa HJ của Em 09, JL mới phọt phọt lên ngực Em. Xong công chuyện mấy Em lấy khăn giấy ướt lau bé ciu lau người cho mình, JL cũng hok quên nói tiếng cảm ơn 3 Em đã giúp JL thư giãn.

JL chọn đi Gói King Dubai này một phần để nộp bài tham gia EVENT NICK MÀU. Một phần để muốn bản thân đi 6 tay xem trải nghiệm cảm giác sẽ như thế nào vs 3 Em Kỹ Thuật Viên thôi nên chỉ làm một shot không trườn Nuru, không Matxa khỏe. Nằm ngả lưng tám chuyện cùng với 3 Em một lúc thì 5h50 JL xin cáo từ thay đồ ra về.

Đến phần oánh giá:

Mã Vạch Em 09: Em nói em sinh năm 97, cao chừng 1m60, nhan sắc hok xấu hok xinh, face trái xoan, cặp chân mày (sâu róm) trông khá đậm nét.
(.) (.) - Ngực: Real Cam Sành Việt Lai Bưởi
(.) - Body: Da khá trắng, hok thuộc dạng mình dây cây cảnh nha có chút mỡ vòng 3.
\./ - Vòng 4 hok sờ mó nên hok rõ như thế nào nhưng có thể nhận ra được Em 09 có chút máu dzâm dzâm qua cách nói chuyện và chăm sóc bé ciu.
Thái độ & Kỹ thuật: HJ & BJ quay đều quay đều khá nhiệt tình điêu luyện.

Mã Vạch Em 18: Em nói em sinh năm 2001, cao chừng 1m55, 56 nặng 54kg... ú nu hiền muội, bị cận 4 độ mỗi bên nên nếu mang cặp kính Nobita sẽ hợp với khuôn mặt em hơn... khi Em tháo kính ra nhìn cũng khá tươi xanh. (.)(.) size 90 bưởi 5 roi hàng Real Việt chất lượng cao nha.
Matxa Khỏe và trườn Nuru làm kỹ thuật JL chưa trải nghiệm qua nên hok oánh giá. Thái độ của Em 18 đối vs cảm nhận của JL là Em gái teen ỔN ÁP nha, Em dễ shương hay cười.

Mã Vạch Em 04: Em 18 nói em cũng sinh năm 2001, cao xem xem Em 18 chừng 1m56 gì đó nặng 57kg...
chubby girl.
(.)(.) size 88 tiệm cận bưởi 5 roi hàng Real Việt chất lượng cao. Em cười khá xinh kute phô mai que áh nha.
Matxa Khỏe và trườn Nuru làm kỹ thuật JL chưa trải nghiệm qua nên hok oánh giá. Thái độ của Em 04 đối vs cảm nhận của JL là Em cũng hoạt ngôn giao tiếp tốt.

Tic GÓI King Dubai – 3000k.
Tip Em 09 = 1200k. Em 18 = 1200k. Em 04 = 1200k.

Gửi Em Trai Huy quản lý 100k vì sự tận tình, Cảm ơn Huy nhiều nha.

Xin cảm ơn anh em Đồng Dzâm đã quan tâm & dành thời gian đọc bài Report <PART 2> Dubai Tân Định.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chúc mừng bài viết chất lượng, trải nghiệm quá tuyệt vời, hôm qua tui phục đối diện Tân Định đó, thấy hết.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Cám ơn Anh đã tin tưởng chọn Dubai Tân Định để trải nghiệm và report nhiệt tình giúp cơ sở ngày càng hoàn thiện tốt hơn ạ.B11B11B11

• Angry
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Like trim bác mất sức, kkk