Event T3 Q.2 FULL trải nghiệm Massage P.R.O Trần Não

Lượt xem: 8,420

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Chào các bác, Ham thấy khi được hỏi về Massage P.R.O đường Trần Não thì cũng có kha khá bác quan tâm (thông qua lượt xem 1 topic), nhưng thông tin chi tiết thì chưa thấy anh em nào review cả. Sẵn nay Ham mới đi xong, nên xin được có 1 bài viết chi tiết nhất có thể dành cho anh em.

* Bài viết sẽ khá dài, nên các bác có thể tìm vào các mục Ham để dấu + tương ứng để tìm cái mình muốn xem nhé :2onion18:

+ Loại hình massage: THUẦN KHỎE. Lí do thì các bác có thể xem kĩ hơn trong bài của Ham.

+ Về CSVC: đi từ ngoài vào, phòng lễ tân rất đẹp, với gam màu vàng trắng chủ đạo, tấm ghế sofa bọc xám làm nổi bật lên 1 cảm giác ấm cúng xen lẫn chút sang trọng. Phòng mát xa cũng không kém cạnh khi cơ sở tận dụng rất tốt ánh đèn dịu nhẹ, hoàn toàn không bị chói khi nhắm mắt thư giãn cùng với tiếng nhạc du dương :6onion23: Điểm trừ lớn nhât ở khoản này là cách thiết kế hành lang khu tắm và xông hơi, ánh đèn và gam màu tường không mấy ăn rơ với cảm giác ấn tượng bên ngoài khu lễ tân. Ham có vài tấm hình cho các bác đây.
Đây là buồng tắm:

Buồng này nằm chung dãy hành lang với khu dành cho việc xông hơi và ngâm chân:

+ Về quy trình chung: Chọn gói dịch vụ -> Thay đồ, cất đồ tại khu để đồ -> Tắm rửa (nếu muốn, KTV sẽ hỏi các bác) -> xông hơi, xông khô -> lên phòng mát xa. Phòng mát xa chính xác là lí do tại sao P.R.O chỉ có khỏe. Phòng là phòng chung, chỉ có mấy tấm vách ngăn cách đôi chút giữa Ham và các khách khác. Ham đã lân la hỏi em KTV làm cho Ham và được biết là các bác đã đi là chỉ có PHÒNG CHUNG mà thôi, trừ phi các bác đi CẶP ĐÔI (Couple) thì các bác mới có PHÒNG RIÊNG, dù các bác có chọn gói gì đi nữa (Ham đã chọn gói Toàn thân 280k / 90ph - gói mắc nhât trên bảng giá) :cuteonion1:

+ Về thái độ nhân viên, dịch vụ nói chung: khá tốt, em lễ tân xinh xắn, lịch sự, niềm nở với khách hàng. Ham làm xong có góp ý thì bé lễ tân rất vui vẻ đón nhận. Còn các cậu locker thì đều nhiệt tình, trong đó có 1 cậu đẹp trai lúc nào cũng phản ứng rất nhanh tới khách, hướng dẫn cho Ham tới ngồi ngâm chân còn tranh thủ đấm bóp lưng :ami-(39):và chia sẻ thông tin về cơ sở (Ham đã típ cho cậu chút ít vì vậy)

+ Về bé KTV làm cho Ham:
- Cô bé có SBD 37, tên là Thủy, đến từ miền Tây sông nước. Có lẽ vì thế mà em có nét mặt rất dễ thương, 1 nét mặt có đôi chút làm Ham nhớ đến các cô gái Nhật (1 chút thôi nhé), cùng với đó là làn da trắng và giọng nói khá dễ thương. Thân hình em cân đối, có da có thịt (Ham biết được thông qua những va chạm vô tình khi em massage) :3onion15: Điểm Ham thích nhất ở em là cách em cười và chăm sóc Ham, dù là làm ở khu chung nhưng em luôn tươi cười, truyện trò với Ham khi Ham mở lời, bẽn lẽn khi Ham trêu em.
- Kĩ thuật của em thì nhìn chung là 7.5/10. Điểm mạnh của em là ở khoản vuốt, từ cổ, đến vai, cho đến lưng. Khoản trừ của em nằm ở những khoản bấm và huyệt, em bấm ở vùng xoay quanh phía trên thắt lưng và bắp chân hơi đau (cũng có thể là do người Ham đã già cả đi rồi hic hic) :2onion16:. Còn lại thì em chăm sóc rất kỹ từ trên xuống dưới (ngoại trừ thằng nhỏ, em chỉ đôi lần vô tình chạm vào qua các thao tác massage) Ham cũng thích chiêu dùng đầu gối ấn lưng của em, nó có 1 chút gì đó kích thích khi mà thằng nhỏ cũng bị tác động, nhưng cũng chỉ vừa đủ để nó biết đường mà an phận nằm im lại :4onion36:

+ Tick và típ: Ham típ em 300k (cho gói 280k 90ph) Ham nghĩ đây là mức giá phù hợp nếu các bác rủng rỉnh tiền và em KTV cũng làm các bác tương đối hài lòng. Còn không thì các bác có thể tip các em 250k cho gói này, chứ đừng nên thấp hơn 200k. Vì gói Body mà 60ph thì tick cũng đã là 220k rồi. Còn nếu các bác đi gói 220k thì cũng thế, 250k nếu các bác hài lòng, và 200k nếu chưa hài lòng lắm. Mặc dù bên P.R.O cũng không đặt nặng chuyện tip nhưng Ham thiết nghĩ, các em đã làm khá là kĩ lưỡng như vậy, thì mình cũng nên rủng rỉnh 1 chút thì sẽ tốt hơn.

Cảm ơn các bác đã đọc hết bài của Ham. Hơi tiếc là vì phòng chung nên Ham cũng không chụp được cho các bác nhiều hình hơn. Nhưng các bác yên tâm, Ham cũng đã nghía qua thử rồi, các em nhìn chung đều trẻ và có nét xinh xắn hết. Nhưng nhớ là đã vào đây là chỉ tâm lí khỏe thôi nha, chứ phòng chung vậy các bác có muốn HE cũng chẳng được đâu :))

Kết thúc bài ở đây, một lần nữa, em xin cảm ơn các Mod @Dory @Lục A Ka đã tạo cho các anh em một sân chơi bổ ích vào tháng 03 này ạ.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Giờ em đi với bác, vào 2 thằng mình kêu là couple, xong vào phòng riêng quậy, chắc cũng okey chứ nhỉ =))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Graham

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
990
342
37
0 ₿
không thấy nói quần ở đây thế nào? chứ quần ở skv như cái quần jean khó chịu vô cùng.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Cao Thủ Massage
10/6/22
Chủ đề
87
3,923
3,187
Hang Thỏ
64 ₿