Gò Vấp GẶP CÔ NGƯỜI TÌNH 96 NHƯ MƠ TẠI MASSAGE HOÀNG GIA

Lượt xem: 1,346

nguyen thien thành

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/21
Chủ đề
2
27
2
0 ₿
Cuối tuần rãnh nằm nhà hơi chán thế là gọi điện liền cho Bác Công bên massage Hoàng Gia để lấy code giảm giá .Xong rồi lái con xe tới đó ,vừa tới đậu xe trước cửa thì có người ra đẩy xe cho mình rồi dẫn mình vô trong .Vô tới quầy gặp bác công giới thiệu cho các gói vé với sự kiện bốc thâm trúng thưởng đang diễn ra tại cơ sở thế là mình vô chọn ngay vé nuru 69 để tham gia sự kiện .Rồi được bác cho coi hình KTV thì chọn được bé 96 ,mình cảm thấy bé hợp gu mình.Sau khi làm thủ tục xong xuôi thì được đưa phiếu dự thưởng thì mình điền thông tin đầy đủ rồi lên phòng

Lên phòng mình vô xông hơi tầm 15p là bé bước vào .Mới nhìn qua thôi thì thằng em đã rạo rực rồi( lúc đó bé còn chưa cởi đồ). Khuôn mặt xinh xắn, cười duyên,da trắng.Bé lấy khăn lau người cho mình rồi hai ae ra ghế ngồi, nói chuyện chút xíu.Bé ngồi vào lòng mình, lúc đấy bàn tay đã không thể kiềm chế được mà nắn bóp cặp bòng đào của bé luôn(hàng real nha ae). Rồi bé nhẹ nhàng nói mình ra bồn tắm để bắt đầu cuộc dạo chơi hôm nay. Mình có nói để a cởi đồ cho e nha, thế là hai ae cởi đồ cho nhau như người tình luôn. Cởi đồ xong, tôi thấy một dự cảm là hôm nay thân xác này không còn nguyên vẹn để đi về rồi.Sau khi xông hơi xong bé dẫn mình đi tắm rữa kì cọ ,chà xác các kiểu okie phết .

Kế tiếp là màng ms khỏe bé ms đủ lực , đám bóp khá đã ,đi đá nóng vừa phải.Sau đó bé tiếp tục ms đầu và trán cho mình khiến bao nhiêu cái mệt mỏi trong một tuần vừa rồi của mình biến mất hết.
ms mệt :Bé đổ dầu trường nên người mình rồi bắt đầu dùng cặp ngực xoa đều,cảm giác cặp đào tiên của bé lướt trên mọi ngóc ngách trên cơ thể mình nó vừa mát vừa phê ,vừa mềm nửa kkk .Xong bé bắt đầu đi đường lưỡi khiến tui rùng mình mà phải nói phê lắm các bác à không biết diễn tả sao cho các bác hiểu được cảm giác lúc đó nữa .Những tiếng mút chụt chụt của em và cộng thêm những tiếng rên của em nữa.Lúc đó tui cũng đâu chịu thua bé bắt đầu sờ soạng và móc V4 của em, tiếng rên của em theo nhịp tay ra vào của tôi. Bé bắt đầu lật người mình lại bắt đầu liếm kem , đá bi một cách mạnh mẽ.Mọi việc nó cứ diễn ra như thế rồi chuyện gì đến cũng phải đến thôi sau một hồi chịu đựng thì mình không chịu nổi nữa mình đã phải phóng hết bao nhiêu tinh hoa lên mặt bé. Rồi 2 đứa ngồi tâm sự một chút thì em cũng dẫn mình đi tắm rửa lại rồi tạm biệt bé thôi.

V1: vừa tay , mềm mại , bóp đã
V2: mình dây
V3 : vỗ đã tay kkk
V4 : sạch sẽ , thơm tho
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất
Giờ về chờ kết quả bốc thăm thôi kkk

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và có bài trải nghiệm vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống, Hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào những lần tới ạ hihi