Giấc mơ có thật

Lượt xem: 15,647

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
Xin chào toàn thể các chú các ae trong forum. E là thành viên mới. E hay vào forum mình đọc bài lắm. Thấy các bác chia sẻ cũng nhiều nên hôm nay e cũng xin kể câu chuyện của em.
Em nắm náy 24t. Cách đây 1 năm vào đúng ngày sn của e. Tụi bạn nó tẩy trần cho e ở tiệm masaage ấn huyệt ngay quốc lộ 13. Trc đó e ghét Massage lắm. E hay nói tụi nó thà vào wc cởi quần ra r đếm 5ngàn. 10ngàn. 20ngàn cho đỡ tốn kém nhưng đêm hôm đó bia rượu nó nhập vào ng thế cụ nào lại nổi hứng. Ok lên đường
E gửi xe xong bước vào xảnh liền gặp ngay một e dễ thương kinh khủng. Giọng ẽm rặc ng miền tây. "mấy a đi thường hay vip ?vip ở đây 200 thường thì 100". E còn đang lo nhìn khuôn mặt lạnh như băng của ẽm thì thằng bạn hét to. "cho a 6 vé vip". E tính trong đầu 6x2 là 1tr2 r. Hồi đó mới ra trường lương có 3tr. Nhưng hôm đó là sn em. Thôi kệ ăn chơi đi hậu quả tính sau. Cầm vé trên tay ở ngay cái tuổi mới nhú nó lạ lắm. Lồng ngực e nó căng ra ko biết tí nữa sẽ thế nào trên suốt quãng đường đi vào phòng. Thằng locker nó đưa e vào xong hỏi e có quen ai ko. Em nói ko thế r nó nói e thay đồ vào xông hơi đi. Có 2 p xông hơi. 1 ướt 1 khô. E đâu biết nên đi xông khô trước mới qua xông ướt. Mà ngu hơn là xông hơi lại mặc quần sịp. Thế là bị ướt wần sịp. Suy nghĩ ko đầy 1s e mới mang wần sịp wa p xông khô để vào trong đó. Biết đâu may ra nó lại khô =]].
Xông hơi xong e ra thấy một cái bồn tắm. E leo vào kì cọt người. Đang ngon lành tự nhiên có ai đó đẩy cửa vào. Wtf e hoảng quá hỏi ai đó. Hình như họ ko nghe thấy nên cứ bước vào. E nói to RA NGOÀI CHO ANH TẮM. Hình như e làm ẽm tức hay gì mà ẽm đóng cửa cái rầm.
Tắm xong e quấn khăn lên giừơng ngồi. Khoảng 10 phút sau nghe có tiếng gõ cửa thì Ẽm bước vào. Thường thì ng ta hay hỏi a tắm hok hay e tắm cho a nha này nọ. Nhưng đây e vs ẽm chỉ nhìn nhau chằm chằm. Có cảm giác gì đó nó thân quen mà e muốn nhìn hoài. Đúng r. Ẽm chính là e bán vé hồi nãy. E hok tin vào mắt mình luôn. Ẽm vs cái mặt lanh như băng làm e ko quên đc. 2 đứa nhìn nhau cả 2 phút ấy xong ẽm hỏi "có quen nhau ko mà nhìn dữ vậy". E lắc đầu quay ra chỗ khác. Ẽm đi vào ngồi lên giừơng. Tụi e vẫn im lặng. Đột nhiên e nghe tiếng cười của ẽm. Giọng cười trong trẻo lắm. Ẻm hỏi sao lúc nãy a đuổi e ra mà hok để e vào e tắm cho a? E nói là việc này ngày nào a chẳng làm, a làm được vs lại a ko thích kiểu mẹ tắm cho con. Èm vừa nói xong ẽm lại cười. Thế r như cá gặp nước ấy, hai đứa nc thao thao bất tuyệt luôn. E hỏi ẽm là sao e đẹp vậy ko vào bar hay đi quảng cáo đi lại đi làm massage. Ẽm nói là ba ẽm mượn tiền ông kia nhưng ko trả đc, giờ ko trả đc thì ba phải gả ẽm cho ỗng. Ẽm nhất quyết ko chịu nên lên sg làm massage kiếm tiền trả nợ rồi một số vốn sau này làm ăn. Dẫu biết là đừng nghe cave kể chuyện. Nhưng cách nc của ẽm làm e ko cưỡng lại đc. Hai đứa e như muốn lao vào nhau. Ẽm nói e nằm xuống ẽm đấm bóp cho. Đấm cái kiểu gì mà nó đau muốn chết. Ẽm đấm cả vào lồng ngực e nữa cơ. E thấy kì mới hỏi là e học đấm bóp ở đâu vậy? Ẽm nói đâu có học, ẽm vừa vào làm hôm qua. E mới hỏi là a tưởng e bán vé chứ. Ẽn nói kẹt khách nên phải lên làm, ko biết sao lại vào ngày a. Lúc đó hai đứa e nhìn nhau cười. Cái nụ cười ấy tận bây giờ e cũng ko quên đc. Em nằm ngửa lại nói ẽm xoa đầu. E vừa nằm vừa nhìn lên khuôn mặt của ẽm. E mới kêu nhìn kỹ cũng đẹp ghê ấy chứ...ẽm lại cười r trả lời rằng chắc do mặt em ăn đèn.(e ko biết thang điểm 10 của các bác ntn chứ riêng e e chấm cô này 9đ). Trong cái ánh sáng mờ mờ ấy làm toàn thể ng e nó nóng ran lên. Cuối cùng cái gì tới cũng tới. Ẽm hỏi là "em thư giãn cho a nha". Lần đầu đi e ngại lắm e mới kéo tay ẽm xuống r e nói "nếu e muốn thì e hãy làm, ko thì ngồi nc đc r". Ẽm nhìn e một cách khó hiểu. 2 con mắt nhìn thẳng vào mắt e như muốn kiếm tìm cái gì ắy. Ẽm nói là "không, cái này là e tự nguyện"...
Vừa nói dứt câu hai đứa bay vào hôn nhau...Hôn như chưa bao giờ đc hôn. Ẽm hỏi là sao hôn e mà cảm giác y như ng tình vậy. E mới nói rằng vậy e còn chờ gì nữa... Trong cái lúc đê mê đó em kéo tai ẽm xuống r nói nhỏ vào "nếu đây là chỗ khác và e là bạn gái a thì a đè e ra a dứt quá". E vừa nói xong tự nhiên ẽm bật ngửa ra. E nghĩ trong đầu mình đi xa quá r làm ng ta sợ. Ẽm nói 1 câu làm e giật mình. "a đừng nói lỡ e siêu lòng". E lại kéo ẽm xuống hôn. E nằm còn ẽm đứng. E mới nói là "a đưa vào nhé". Ẽm nói ở đây mà làm là ng ta đuổi thẳng đó. Em biết là lúc đó hài đứa đều chịu ko nổi r. E mới nói nhỏ là a chịu hết nổi r a cho vào đây. Ẽm hỏi a có bao ko? E nói ko. Lúc đó lí trí hai đứa đều phải suy nghĩ rằng đứa kia có an toàn ko. Ngay như hồi chiều gọi đt e hỏi " nếu trở lại ngày đó e có làm tình vs a ko?". Ẽm vẫn nói vs e rằng "dạ có". Thế là ẽm cho chân lên và e đưa vào. Trong mấy thế mà sau này hai đứa hay làm có lẽ thế đó là khó nhất. Mấy bác có hay xem Jav vụng trộm ko? Họ làm ntn thì tụi e như vậy đấy. Ẽm thì lấy tay bịt miệng lại. Cửa phòng luôn có một cái lỗ để ở ngoài nhìn vào nên ẽm đẩy thì e canh, em đẩy thì ẽm canh. Bữa nào các bác thử đi. E đảm bảo cám giác ấy kiếm ở ngoài ko bao giờ có. Nó vừa lo sợ lại vừa kích thích. Đó là lần đi massage đầu tiên cũng là lần làm tình đầu tiên của e. Sau đó tụi e yêu nhau. E nói ẽm nghỉ đi rồi tìm việc làm hai đứa cùng nhau trả nợ. Đêm đó e vs ẽm trả cho chủ quán hết 3tr5 tiền giới thiệu và tiến sinh hoạt của ẽm và về nhà thuê của e ở. Sau này e đi tiếp thị thuốc lá với dầu gội trong siêu thị. E thì đi làm nên 2 đứa cũng đủ. Có một lần hai đứa đi coi phim bên AEON có mua vé số trúng đc 150tr. Thế là ẽm về Cần Thơ trả hết nợ cho ba ẽm và mở 1 tiệm tạp hóa nhỏ. Nhà e thì trên này nên giờ lâu lâu e về thăm một lần. Lần nào về hai đứa cũng làm cả chục cái. Vẫn ngon như một năm về trc. Sau này 5 thằng bạn đi massage hồi đó vs e nó cũng ko biết bồ e bây giờ là đứa làm ở phòng kế bên hồi năm rồi. Bây giờ tụi e mỗi khi nghĩ lại nó vẫn như là mơ vậy. Bây giờ nhớ ẽm e vẫn đi massage đều đều. Nhưng bây giờ exp có r chứ ko ngu ngơ như trc nữa. Phải tranh thủ hưởng thụ thôi tại năm sau tụi e cưới r. Hehe

phong8888

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/12/15
Chủ đề
1
71
23
0 ₿
Chuyện thật hay sáng tác mà đọc hay quá. Cũng may là kết thúc có hậu

Mikelnguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/16
Chủ đề
0
12
4
0 ₿
Chuyện này thật hay giả tưởng vậy bác .Nếu thật chúc mừng bác và em ấy...

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
1 câu chuyện hay kg thể nào tưởng tượng được. Nếu đây là sự thật thì xin chúc mừng bác.

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Câu chuyện này giống y như trông phim lan Quế phường.lun àk.nếu ai đã từng xem thì sẽ hiểu

• Like
Điểm cảm xúc: Bolero

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
em này số mấy vậy ! làm vậy chắc sớm có baby lun !

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Hay và cảm động :)
Chúc mừng bác nếu chuyện bác kể là thật :D

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
32
0 ₿
E nói thật mà. Nói xạo có được 1 ngàn nào đâu. Quán đó ở trên Quốc lộ 13. Tên quán nó có hình bông hoa hướng dương ấy. Tụi e cũng nghĩ tới chuyện cưới xin rồi. Tới giờ em cũng ko bao giờ nghĩ tới việc vợ mình sau này từng làm massage mà. E viết câu chuyện của em em chỉ muốn nói là nếu các bác đi Massage là lỡ thích ai đó rồi các bác đừng suy nghĩ hay do dự 1 tí nào. Thay đổi là ở hiện tại chứ quá khứ ko thay đổi được. Hai đứa em cố gắng vượt qua và giờ thành công rồi các bác ạ.

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
cứ như cổ tích 1 chuyện tình vậy á.

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
ko biết nói gì...chỉ biết chúc mừng chủ thớt thôi.............

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Mikelnguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/16
Chủ đề
0
12
4
0 ₿
Mình thích cái suy nghĩ của bác .

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Cái tiệm này gần nhà, má hồi đó đi ngang đào đẹp khỏi chê, nó khép kính kinh khủng. Có 1 lần sáng sớm thấy 1 anh chở 3 e vô làm mà cửa chưa mở vì đêm khuya đóng lại, em nào em đó chỉ có xinh chứ ko thấy xấu luôn. Nếu như đoán ko lầm thì tiệm này gần cầu Ông Dầu, ngã 4 Bình Triệu chạy lên 1km bên trái kế bên Hùng Cường hồi xưa(vì đã sang quán làm trung tâm tiệc cưới).

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Nó là massage Ngọc Thành Thủy đúng hok mấy bác, tui đi ở đây 2 lần năm ngoái mà ko có ấn tượng lắm.