Q.7 giải chén tiêu sầu cùng bé 06 sala

Lượt xem: 463

phương louis

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
51
18
0 ₿
hôm vừa rồi đi nhậu chia tay thằng em cùng phòng nghỉ việc mà nhân vật chính thì không tấp , lại tấp mình cứ mình mà mời chắc dạo này mình hơi ác với chúng nó quá hay sao mà tấp liên hồi , 3 ,4 đứa thay nhau làm mình uống kh kịp thở , uống hết nổi mình bèn nghĩ ra chiêu đánh lạc hướng rủ đi massage , mình mời , dù gì giờ cũng có của để rồi tranh thủ đi xả hơi, mấy thằng lẹ làng kêu đi anh cái gì chứ ba cái này nhanh dữ à

thanh toán rồi gọi taxi rồi anh em thẳng tiến qua luôn sala đứa nào đứa đấy chọn khí thế mình thì chấm em 06 luôn nên kh cần lăn tăn , chờ bọn nó gọi xong thì mình thanh toán vào phòng chờ ngồi, lễ tân dễ thương lại tấu hài nên luôn tip cho 1 màu hồng vì sự nhanh gọn , mấy thằng em nhìn mình mắt long lanh ngưỡng mộ , nịnh tới nịnh lui , rồi cả đám cũng được dắt lên phòng

vào phòng luộc đồ ra nhảy vào xông hơi luôn :cuteonion7::cuteonion7: 4p sau bé cute bước vào mình cũng chui ra khỏi phòng xông người đầy mồ hôi , chảy thành dòng thấy bé cầm khăn tủm tỉm nụ cười gần lại thấm mồ hôi cho mình

ôm eo ra ghế tâm hự mỏng 1 chút r cùng nhau vào bồn , em lột áo của em để lộ 2 trái cam việt căng mọng v1 tròn chịa căng mọng nhìn mình chỉ biết nuốt nước miếng ừng ực , đi với eo body thon sờ tới đâu nước dãi chảy tới đó nuốt không kịp luôn :6onion23:

mông nảy nở đàn hồi tốt vào trận Bạch Đằng tắm kĩ , chà rửa nhẹ nhàng thằng cha thằng con được bé chỉnh rồi nghịch :cuteonion32::cuteonion32:hơi bị vui , bất ngờ em đi luôn bài trườn thái kèm vài skill bj cực nấn , out luôn ra với bé thế là đi cái shot 1

chưa kịp set up tinh thần thế là giải lao với phần khỏe với bài vở đầy đủ đá nóng nhịp nhàng đủ lực tốt Qua phần 2 kĩ thuật lần này tui chuẩn bị hưởng thụ sự tê dại lan ra khắp người , lật lại bé trườn từ dưới lên trên vừa làm vừa hun , qua luôn thế 69 húp nước nôi vừa phải mò cua sướng bé rên nhẹ nghe mà cu nó đã và thế là shot 2 cook sau 15p .

riêng vé mình là đồng giá 299
tip theo quy định , lễ tân phục vụ bảo vệ 150